അ​ണ്ട​ർ 19 ലോ​ക​ക​പ്പ് വേ​ദി കൂ​ടി ശ്രീ​ല​ങ്ക​യ്ക്ക് ന​ഷ്ട​മാ​യി

ഐ​സി​സി വി​ല​ക്കി​യ​തി​ന് പി​ന്നാ​ലെ അ​ണ്ട​ർ 19 ലോ​ക​ക​പ്പ് വേ​ദി കൂ​ടി ശ്രീ​ല​ങ്ക​യ്ക്ക് ന​ഷ്ട​മാ​യി. ല​ങ്ക​യ്ക്ക് പ​ക​രം ദ​ക്ഷി​ണാ​ഫ്രി​ക്ക കു​ട്ടി ലോ​ക​ക​പ്പി​ന് ആ​തി​ഥേ​യ​ത്വം വ​ഹി​ക്കും.

കാ​യി​ക മേ​ഖ​ല​യി​ലെ സ​ർ​ക്കാ​ർ ഇ​ട​പെ​ട​ൽ മൂ​ല​മാ​ണ് ശ്രീ​ല​ങ്ക​ൻ ബോ​ർ​ഡി​ന് ഐ​സി​സി വി​ല​ക്ക് ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്. ഇ​തോ​ടെ​യാ​ണ് ജ​നു​വ​രി 14ന് ​തു​ട​ങ്ങി ഫെ​ബ്രു​വ​രി 15 വ​രെ നീ​ളു​ന്ന കു​ട്ടി ലോ​ക​ക​പ്പ് ല​ങ്ക​യ്ക്ക് ന​ഷ്ട​മാ​യ​ത്.

ഏ​ക​ദി​ന ലോ​ക​ക​പ്പി​ലെ ടീ​മി​ന്‍റെ ദ​യ​നീ​യ പ്ര​ക​ട​ന​ത്തി​ന് പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് ല​ങ്ക​ൻ സ​ർ​ക്കാ​ർ ബോ​ർ​ഡ് പി​രി​ച്ചു​വി​ട്ട​ത്. മു​ൻ നാ​യ​ക​ൻ അ​ർ​ജു​ന ര​ണ​തും​ഗ നേ​തൃ​ത്വം ന​ൽ​കു​ന്ന സ​മി​തി​യെ ബോ​ർ​ഡി​ന്‍റെ ചു​മ​ത​ല​ക​ൾ സ​ർ​ക്കാ​ർ ഏ​ൽ​പ്പി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു. എ​ന്നാ​ൽ ഐ​സി​സി മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ൾ പ്ര​കാ​രം ക്രി​ക്ക​റ്റ് ബോ​ർ​ഡു​ക​ൾ സ്വ​ത​ന്ത്ര​മാ​യി നി​ൽ​ക്കേ​ണ്ട സ​മി​തി​യാ​ണ്.

Leave A Reply