‘ഒരു വ്യത്യസ്തമായ ജ്യൂസ് അടി….’; വീഡിയോ വൈറൽ

സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ഓരോ ദിവസവും രസകരമായതും വ്യത്യസ്തമായതുമായ എത്രയോ വീഡിയോകളാണ് നാം കാണുന്നത്, അല്ലേ? എന്നാല്‍ ഇവയില്‍ മിക്ക വീഡിയോകളും വെറുതെ കാഴ്ചക്കാരെ കൂട്ടുന്നതിന് മാത്രമായി ചെയ്യുന്നവയായിരിക്കും.

പക്ഷേ ചില വീഡിയോകള്‍ കണ്ടുകഴിഞ്ഞാലും നമ്മുടെ മനസില്‍ തുടര്‍ന്നും നിലനില്‍ക്കുന്നവയായിരിക്കും. ഏതെങ്കിലും തരത്തില്‍ നമ്മളെ സാധ്വീനിക്കുന്നതോ, നമ്മളെക്കൊണ്ട് ചിന്തിപ്പിക്കുന്നതോ അല്ലെങ്കില്‍ നമുക്ക് പുതിയൊരു അറിവോ ആശയമോ പകര്‍ന്നുനല്‍കുന്നതോ ആയിരിക്കാമിവ.

ഇത്തരത്തില്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ഇപ്പോള്‍ വൈറലായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നൊരു വീഡിയോ ആണിനി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. മിക്സിയില്ലാതെ ജ്യൂസടിക്കുന്ന ‘ഐഡിയ’ ആണ് വീഡിയോയില്‍ പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. ജാറില്‍ ജ്യൂസ് തയ്യാറാക്കാൻ ആവശ്യമായ പഴങ്ങളെല്ലാമിട്ട ശേഷം മിക്സറില്‍ വയ്ക്കാതെ മറ്റൊരുപായത്തിലൂടെയാണ് ജ്യൂസ് തയ്യാറാക്കുന്നത്.

മിക്സറില്ലാതെയും കറണ്ടില്ലാതെയുമെല്ലാം എങ്ങനെയാണ് മിക്സി പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതെന്ന് നിങ്ങള്‍ക്ക് സ്വാഭാവികമായും സംശയം തോന്നാം. ഒരു ഡ്രില്ലിംഗ് മെഷീനാണ് ഇതിനെല്ലാം പകരം ഇവിടെ ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഡ്രില്ലിംഗ് മെഷീനുപയോഗിച്ച് ജാറിലെ ബ്ലേഡ് കറക്കിയെടുക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. സത്യത്തില്‍ സാധാരണ നമ്മള്‍ മിക്സി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നതിലും വേഗതയിലും ഗുണത്തിലും ജ്യൂസ് തയ്യാറായി വരുന്നത് വീഡിയോയില്‍ കാണാം.

Leave A Reply