അവിസ്മരണീയമായ നിമിഷങ്ങൾക്ക് ഇന്ത്യൻ ടീമിനെ അഭിനന്ദിച്ച് യുവരാജ് സിംഗ്

2023 ലോകകപ്പ് ഫൈനലിൽ ഓസ്‌ട്രേലിയയോട് ദയനീയമായ തോൽവി ഏറ്റുവാങ്ങിയതിന് ശേഷം താടി ഉയർത്തിപ്പിടിക്കാൻ ഇന്ത്യൻ ടീമിനോട് മുൻ ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം യുവരാജ് സിംഗ് ആവശ്യപ്പെട്ടു. ഞായറാഴ്ച അഹമ്മദാബാദിലെ നരേന്ദ്ര മോദി സ്റ്റേഡിയത്തിൽ പാറ്റ് കമ്മിൻസ് ടീം ഇന്ത്യയെ 6 വിക്കറ്റിന് തോൽപിച്ചു.

ഇന്ത്യ ഉയർത്തിയ 241 റൺസ് വിജയലക്ഷ്യം 6 വിക്കറ്റും 42 പന്തും ബാക്കി നിൽക്കെ ഓസ്‌ട്രേലിയ മറികടന്നു. ഇന്ത്യൻ ടീമിലെ മുഹമ്മദ് സിറാജ്, രോഹിത് ശർമ, വിരാട് കോഹ്‌ലി എന്നിവരുൾപ്പെടെ നിരവധി പേർ സ്വന്തം തട്ടകത്തിൽ ഏകദിന ലോകകപ്പ് കിരീടം ഉയർത്തുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടപ്പോൾ ഗ്രൗണ്ടിൽ കരഞ്ഞിരുന്നു.

തോൽവിക്ക് ശേഷം യുവരാജ് ട്വിറ്ററിൽ കുറിച്ചു, 2023 ലോകകപ്പിലെ അവിശ്വസനീയമായ പ്രചാരണത്തിന് ഇന്ത്യൻ ടീമിനെ അഭിനന്ദിച്ചു. മുൻ ഓൾറൗണ്ടറും 2011 എഡിഷനിലെ ടൂർണമെന്റിലെ കളിക്കാരനും തോൽവിക്ക് ശേഷവും തങ്ങളുടെ താടി ഉയർത്തി നിൽകാൻ ടീമിനോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു.

Leave A Reply