ന​ടി​യെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച കേ​സ്; ദി​ലീ​പി​ന്‍റെ ജാ​മ്യം റ​ദ്ദാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന അ​പ്പീ​ൽ ഇ​ന്ന് പ​രി​ഗ​ണി​ക്കും, ബാന്ദ്ര റിവ്യൂ നോക്കിട്ട് വരാമെന്ന് ചിലർ….!

കൊ​ച്ചി: ന​ടി​യെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ൽ പ്ര​തി ദി​ലീ​പി​ന്‍റെ ജാ​മ്യം റ​ദ്ദാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ക്രൈം ​ബ്രാ​ഞ്ച് ന​ല്‍​കി​യ അ​പ്പീ​ല്‍ ഹൈ​ക്കോ​ട​തി ഇ​ന്ന് പ​രി​ഗ​ണി​ക്കും. ദി​ലീ​പ് ജാ​മ്യ​വ്യ​വ​സ്ഥ​ക​ള്‍ ലം​ഘി​ച്ചു​വെ​ന്നും സാ​ക്ഷി​ക​ളെ സ്വാ​ധീ​നി​ച്ചു​വെ​ന്നു​മാ​ണ് ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ചി​ന്‍റെ ആ​ക്ഷേ​പം. ഹ​ര്‍​ജി​യി​ല്‍ ഹൈ​ക്കോ​ട​തി ഇ​ന്ന് ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ചി​ന്‍റെ​യും ദി​ലീ​പി​ന്‍റെ​യും അ​ന്തി​മ വാ​ദം കേ​ള്‍​ക്കും.

പ്രോ​സി​ക്യൂ​ഷ​ന്‍ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി​യ തെ​ളി​വു​ക​ള്‍​ക്ക് ആ​ധി​കാ​രി​ക​ത​യി​ല്ല എ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു വി​ചാ​ര​ണ​ക്കോ​ട​തി​യു​ടെ വി​ധി. വി​ധി​യും ദീ​ലീ​പി​ന്‍റെ ജാ​മ്യ​വും റ​ദ്ദാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടാ​ണ് സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​യി​ല്‍ അ​പ്പീ​ല്‍ ന​ല്‍​കി​യ​ത്.

Leave A Reply