ഉണ്ണി മുകുന്ദൻ- രഞ്ജിത്ത് ശങ്കർ ചിത്രം ജയ് ഗണേഷ് : ഫസ്റ്റ് ലുക് പോസ്റ്റർ കാണാം

നടൻ ഉണ്ണി മുകുന്ദൻ സംവിധായകൻ രഞ്ജിത്ത് ശങ്കറുമായി സഹകരിച്ച് വരാനിരിക്കുന്ന മലയാളം ചിത്രമാണ് ജയ് ഗണേഷ്. . ഡ്രീംസ് എൻ ബിയോണ്ട്, ഉണ്ണി മുകുന്ദൻ ഫിലിംസ് എന്നിവയുടെ ബാനറിൽ ഇരുവരും ചേർന്ന് ചിത്രം നിർമ്മിക്കു൦.  നവംബർ പത്തിന്  ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു. സിനിമയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക് പോസ്റ്റർ റിലീസ് ചെയ്തു .

അതേസമയം, ഉണ്ണി മുകുന്ദൻ അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത് മാളികപ്പുറ൦ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് . കാധികൻ, ഗന്ധർവ്വ ജൂനിയർ, മിണ്ടിയും പറഞ്ചും, യെമഹ, നെടുലൻ തുടങ്ങി നിരവധി പ്രോജക്ടുകളാണ് താരം അണിനിരക്കുന്നത്. കൂടാതെ, 2006ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ അത്ഭുത ദ്വീപ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗത്തിനായി സംവിധായകൻ വിനയനുമായി താരം ഒന്നിക്കുന്നു.

മറുവശത്ത്, പുണ്യാളൻ അഗർബത്തീസ് (2013), വർഷം (2014), സു.. സു… സുധി വാത്മീകം തുടങ്ങി നിരവധി ഹിറ്റുകളുള്ള രഞ്ജിത് ശങ്കറിന്റെ സംവിധാനത്തിൽ പ്രിയ പ്രകാശ് വാര്യരും സർജാനോയും അഭിനയിച്ച 4 ഇയേഴ്‌സ് ആണ് അവസാനമായി സംവിധാനം ചെയ്തത്. .

Leave A Reply