തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രത്ത് കെ​എ​സ്ആ​ര്‍​ടി​സി ബ​സ് ഇ​ടി​ച്ച് അപകടം; വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​നി മ​രി​ച്ചു, വ്യാപക പ്രതിഷേധം

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട ബ​സ് സ്റ്റാ​ന്‍​ഡി​ല്‍ കെ​എ​സ്ആ​ര്‍​ടി​സി ബ​സ് ഇ​ടി​ച്ച് വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​നി മ​രി​ച്ചു. കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട ക്രി​സ്ത്യ​ന്‍ കോ​ള​ജ ഒ​ന്നാം വ​ര്‍​ഷ ബി.​കോം വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​നി അ​ഭ​ന്യ(18) ആ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്. കോ​ള​ജ് വി​ട്ടു വീ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് പോ​കാ​നാ​യി സ്റ്റാ​ന്‍​ഡി​ല്‍ എ​ത്തി​യപ്പോഴായിരുന്നു സം​ഭ​വം.

ഈ ​സ​മ​യം വി​ഴി​ഞ്ഞം ഭാ​ഗ​ത്തു​നി​ന്നും വ​ന്ന കെ​എ​സ്ആ​ര്‍​ടി​സി ബ​സ് നി​ര്‍​ത്തി​യ​ശേ​ഷം അ​പ്ര​തീ​ക്ഷി​ത​മാ​യി മു​ന്നോ​ട്ട് എ​ടു​ക്കുകയായിരുന്നെന്ന് ദൃ​​സാ​ക്ഷി​ക​ള്‍ പ​റ​യുന്നു.

ബ​സി​നും വാ​ണി​ജ്യ സ​മു​ച്ച​യ​ത്തിന്‍റെ തൂ​ണി​നു​മി​ട​യി​ല്‍ അ​ഭ​ന്യ കു​ടു​ങ്ങി​പ്പോവുകയായിരുന്നു. ത​ല​യ്ക്കു​ള്‍​പ്പെ​ടെ ഗു​രു​ത​ര​മാ​യി പ​രി​ക്കേ​റ്റ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​നിയെ മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ എ​ത്തി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും ര​ക്ഷി​ക്കാൻ സാധിച്ചില്ല.

ഡ്രൈ​വ​ര്‍ കെ​എ​സ്ആ​ര്‍​ടി​സി സ്റ്റാ​ന്‍​ഡി​ലെ ഓ​ഫീ​സി​ലേ​ക്ക് ഓ​ടി​പ്പോ​യെ​ന്നും അ​യാ​ളെ പി​ടി​കൂ​ട​ണ​മെ​ന്നും ആവശ്യപ്പെട്ടു യാ​ത്ര​ക്കാ​രും വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളും പ്ര​തി​ഷേ​ധി​ച്ചു. ഡ്രൈ​വ​ര്‍ മ​ദ്യ​പി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും ആ​രോ​പണം ഉയരുന്നു.

Leave A Reply