കിയ കാരൻസ് ഒരു ലക്ഷം യൂണിറ്റ് വിൽപ്പന നാഴികക്കല്ല് പിന്നിട്ടു

 

2022 ഫെബ്രുവരിയിൽ പുറത്തിറക്കിയതിന് ശേഷം രാജ്യത്തെ 1,00,000 യൂണിറ്റ് വിൽപ്പന നാഴികക്കല്ല് കാരെൻസ് മറികടന്നതായി കിയ ഇന്ത്യ പ്രഖ്യാപിച്ചു. മാരുതി സുസുക്കി XL6, ഹ്യുണ്ടായ് അൽകാസർ എന്നിവയ്‌ക്കെതിരെ മത്സരിക്കുന്നതിനാണ് ഏഴ് സീറ്റുള്ള MPV ഇന്ത്യൻ വിപണിയിൽ അവതരിപ്പിച്ചത്. , മാരുതി സുസുക്കി എർട്ടിഗ, മഹീന്ദ്ര മറാസോ.

നിലവിൽ, പ്രീമിയം, പ്രസ്റ്റീജ്, പ്രസ്റ്റീജ് പ്ലസ്, ലക്ഷ്വറി, ലക്ഷ്വറി പ്ലസ്, എക്‌സ്-ലൈൻ എന്നിങ്ങനെ മൂന്ന് പവർട്രെയിനുകളിലും നാല് ഗിയർബോക്‌സ് ഓപ്ഷനുകളിലും വ്യാപിച്ചുകിടക്കുന്ന ആറ് ട്രിമ്മുകളിലാണ് എംപിവി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്. എട്ട് മോണോടോൺ എക്സ്റ്റീരിയർ ഷേഡുകളിൽ നിന്ന് ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് കാരൻസ് തിരഞ്ഞെടുക്കാം. ഇതിൽ ഇംപീരിയൽ ബ്ലൂ, മോസ് ബ്രൗൺ, സ്പാർക്ലിംഗ് സിൽവർ, ഇന്റെൻസ് റെഡ്, ഗ്ലേസിയർ വൈറ്റ് പേൾ, ക്ലിയർ വൈറ്റ്, ഗ്രാവിറ്റി ഗ്രേ, അറോറ ബ്ലാക്ക് പേൾ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു.

മറ്റൊരു വാർത്തയിൽ, കിയ ഇന്ത്യ കാരൻസ് ന്റെ നിരയിൽ ഒരു പുതിയ X-ലൈൻ വേരിയന്റ് അവതരിപ്പിച്ചു. ആറ് സീറ്റുകളുള്ള എംപിവിയുടെ ഈ പുതിയ വേരിയന്റ് ഏറ്റവും മുകളിലാണ്, പെട്രോൾ, ഡീസൽ രൂപങ്ങളിൽ ലഭ്യമാണ്. ഈ കിയയുടെ വില ആരംഭിക്കുന്നത് രൂപ മുതലാണ്. 18.95 ലക്ഷം രൂപ വരെ. 19.45 ലക്ഷം (രണ്ടും വില, എക്സ്-ഷോറൂം).

Leave A Reply