ഫ്ലിപ്കാർട്ട് ബിഗ് ബില്യൺ ഡേയ്‌സ് വിൽപ്പനയ്ക്കിടെ ഗൂഗിൾ പിക്‌സൽ ബഡ്‌സ് പ്രോയ്ക്ക് വൻ കിഴിവ് ലഭിക്കുന്നു

 

വിപണിയിൽ ധാരാളം ടിഡബ്ള്യുഎസ് ഇയർബഡുകൾ ലഭ്യമാണ്, മിക്കവയും മൊത്തത്തിൽ സുഖകരമായ അനുഭവം ഉറപ്പുനൽകുന്നുണ്ടെങ്കിലും, ശാന്തമായ ഒരു മുറിയിൽ ഇരിക്കുമ്പോഴും നൃത്തം ചെയ്യാൻ നിങ്ങളെ പ്രേരിപ്പിക്കുന്ന പ്രീമിയം അനുഭവം ഉറപ്പുനൽകുന്ന ചിലത് മാത്രമേയുള്ളൂ. ഈ പ്രീമിയം ഇയർബഡുകളിൽ ഗൂഗിളിന്റെ പിക്സൽ ബഡ്സ് പ്രോയും ഉൾപ്പെടുന്നു. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഓഗസ്റ്റിൽ 19,990 രൂപ വിലയിലാണ് ബഡ്‌സ് വിപണിയിലെത്തിയത്. എന്നിരുന്നാലും, ഈ പ്രീമിയം ഇയർബഡുകൾ അവയുടെ യഥാർത്ഥ വിലയുടെ പകുതിയോളം വിലയ്ക്ക് നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾ നിങ്ങളോട് പറഞ്ഞാലോ? അതെ, അത് സാധ്യമാണ്, ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ടിന്റെ ബിഗ് ബില്യൺ ഡേയ്‌സ് വിൽപ്പനയ്‌ക്ക് നന്ദി.

എല്ലാ ഉപയോക്താക്കൾക്കും ഒക്ടോബർ 8 ന് വിൽപ്പന ആരംഭിച്ചു. എന്നിരുന്നാലും, ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ട് പ്ലസ് അംഗങ്ങൾക്ക്, വിൽപ്പന ഒക്‌ടോബർ 7-ന് തത്സമയമായിരുന്നു. ഗൂഗിൾ പിക്‌സൽ ബഡ്‌സ് പ്രോയ്‌ക്ക് പുറമെ, മറ്റ് വിവിധ വെയറബിളുകളും സ്‌മാർട്ട്‌ഫോണുകളും ആകർഷകമായ വിലക്കിഴിവിൽ ലഭ്യമാണ്.

ഇതിനകം സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ, ഗൂഗിൾ പിക്സൽ ബഡ്സ് പ്രോയുടെ വില 19,990 രൂപയാണ്. എന്നിരുന്നാലും, ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ടിന്റെ നിലവിലുള്ള വിൽപ്പനയുടെ ഭാഗമായി, ഇയർബഡുകൾ 9,999 വരെ ലഭ്യമാണ്. ഇത് തീർച്ചയായും ഒരു വലിയ കാര്യമാണ്, നിങ്ങൾ 10,000 രൂപയിൽ താഴെയുള്ള ഇയർബഡുകൾക്കായി തിരയുകയാണെങ്കിൽ, ഇത് ഒരു മികച്ച ഓപ്ഷനായിരിക്കാം. ഇത് മാത്രമല്ല, നിങ്ങൾക്ക് പ്രയോജനപ്പെടുത്താനും ബഡ്‌സിന്റെ വില ഇനിയും കുറയ്ക്കാനും കഴിയുന്ന ചില ബാങ്ക് ഓഫറുകളും ഉണ്ട്.

ഉദാഹരണത്തിന്, ഐസിഐസിഐ ബാങ്ക്, ആക്സിസ് ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് 1,500 രൂപ വരെ കിഴിവ് ലഭിക്കും. കൂടാതെ, നിങ്ങൾ മറ്റെന്തെങ്കിലും വാങ്ങാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരു സ്പെയർ ഫോൺ ഉണ്ടെങ്കിൽ, അത് ഇയർബഡുകളുടെ വില ഇനിയും കുറയ്ക്കും.

Leave A Reply