‘ഞാൻ ഷൂട്ട് ചെയ്ത സിനിമ അല്ല തിയറ്ററുകളിൽ എത്തിയത്’ : കാസർഗോൾഡ് സിനിമയെപ്പറ്റി സംവിധായകൻ മുമ്പ് മൃദുൽ നായർ

ബിടെക്കിന് ശേഷം സംവിധായകൻ മൃദുൽ നായരും ആസിഫ് അലിയും ഒന്നിച്ച രണ്ടാം വർഷ ചിത്രമായ കാസർഗോൾഡ് തിയേറ്ററിൽ വലിയ ചലനം ഉണ്ടാകാതെ പോയി. എന്നിരുന്നാലും, സണ്ണി വെയ്‌നും പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തുന്ന ചിത്രം ഒക്ടോബർ 13-ന് നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ ഇറങ്ങാനിരിക്കെ, സിനിമ കൂടുതൽ വ്യാപകമാകുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് സംവിധായകൻ.

കഴിഞ്ഞ മാസം തിയറ്ററുകളിലെത്തിയ ത്രില്ലറിന്റെ പതിപ്പിൽ താൻ ഒട്ടും സന്തോഷവാനല്ലായിരുന്നുവെന്ന് സംവിധായകൻ മൃദുൽ നായരും വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. “ഞാൻ ഷൂട്ട് ചെയ്ത സിനിമ കൃത്യമായി റിലീസ് ചെയ്ത ചിത്രമായിരുന്നില്ല,” അദ്ദേഹം പറയുന്നു. “ഞാൻ ഒരു കോർപ്പറേറ്റ് പ്രൊഡക്ഷൻ ടീമിനൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കുകയായിരുന്നു, ഒരു നിശ്ചിത എഡിറ്റ് ചെയ്യാൻ ഞങ്ങളെ നിർബന്ധിക്കാൻ അവർക്ക് അവരുടേതായ മാർഗമുണ്ടായിരുന്നു. അതിനാൽ, ഒരുപാട് വൈകാരിക രംഗങ്ങളും കണക്റ്റിവിറ്റിയും കളയേണ്ടി വന്നു. ” സംവിധായകൻ അടുത്തിടെ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞു

കാസർഗോൾഡിലെ ആസിഫിന്റെ കഥാപാത്രവുമായി ഇമോഷണൽ ഹുക്ക് ഇല്ലാത്തതിനാൽ പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രശ്‌നമുണ്ടായി എന്നായിരുന്നു ചിത്രത്തിന്റെ തിയറ്റർ റിലീസിന് ശേഷം തനിക്ക് ലഭിച്ച പ്രതികരണമെന്ന് സംവിധായകൻ വിശദീകരിക്കുന്നു. “എന്നാൽ നിങ്ങൾ ഒരു ഹോളിവുഡ് ആക്ഷൻ സിനിമ കാണുമ്പോൾ, അതിലെ കഥാപാത്രങ്ങളുമായി നിങ്ങൾ എങ്ങനെ ബന്ധപ്പെടും? എല്ലാ സിനിമകൾക്കും വൈകാരികമായ ഒരു ഹുക്ക് ഉണ്ടായിരിക്കണമെന്നില്ല. എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഇത് ഒരു പാഠമാണ്, അതിൽ നിന്ന് ഞാൻ പഠിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, ”അദ്ദേഹം പറയുന്നു.

Leave A Reply