പ്രീമിയർ ലീഗ്: മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് ആദ്യ അഞ്ചിൽ ഇടം പിടിക്കില്ലെന്ന് ബ്രെന്റ്ഫോർഡ് വിജയത്തിന് ശേഷം ഗാരി നെവിൽ

 

ഈ സീസണിൽ മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് പ്രീമിയർ ലീഗിലെ ആദ്യ അഞ്ചിൽ ഇടം പിടിക്കില്ലെന്ന് മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിന്റെ ഇതിഹാസ താരം ഗാരി നെവിൽ. ബ്രെൻറ്ഫോർഡിനെ 2-1ന് തോൽപ്പിച്ചാണ് റെഡ് ഡെവിൾസ് ലീഗ് ടേബിളിൽ പത്താം സ്ഥാനത്തേക്ക് മുന്നേറിയത്.

മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് പ്രീമിയർ ലീഗിൽ ആദ്യ അഞ്ചിൽ ഇടം പിടിക്കുമെന്ന് താൻ കരുതുന്നില്ലെന്ന് സ്കൈ സ്പോർട്സിനോട് സംസാരിക്കവെ നെവിൽ പറഞ്ഞു. മധ്യനിര താരം സ്‌കോട്ട് മക്‌ടോമിനയുടെ രണ്ട് സ്റ്റോപ്പേജ് ടൈം ഗോളുകളുടെ പിൻബലത്തിൽ മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് ബ്രെന്റ്‌ഫോർഡിനെ 2-1ന് പരാജയപ്പെടുത്തി.

മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിന്റെ സ്ഥിരതയെ കുറിച്ച് ചോദ്യചിഹ്നങ്ങളുണ്ടെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് കഴിഞ്ഞ സീസണിൽ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ മൂന്നാം സ്ഥാനത്തെത്തി യുവേഫ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗിലേക്ക് യോഗ്യത നേടി.

Leave A Reply