ടൈഗർ നാഗേശ്വര റാവുവിലെ ഗായത്രി ഭരദ്വാജിന്‍റെ ക്യാരക്ടർ പോസ്റ്റർ പുറത്തുവിട്ടു

 

രവി തേജയെ നായകനാക്കി വരാനിരിക്കുന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രമായ ടൈഗർ നാഗേശ്വര റാവുവിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ മണിഎന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഗായത്രി ഭരദ്വാജിനെ  അവതരിപ്പിക്കുന്ന പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറക്കി. ചിത്രം ഒക്ടോബർ 20ന് തിയേറ്ററുകളിലെത്തും.

ഗായത്രി ഭരദ്വാജ്, അനുപം ഖേർ, രേണു ദേശായി എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ മറ്റ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. വംശിയാണ് ടൈഗർ നാഗേശ്വര റാവു സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. ടൈഗർ നാഗേശ്വര റാവുവിന്റെ രചന നിർവ്വഹിച്ചത് കിട്ടുഉന്നാട് ജാഗ്രതയിൽ വംശിയോടൊപ്പം മുമ്പ് അഭിനയിച്ച ശ്രീകാന്ത് വിസയാണ്. ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ ഒക്ടോബർ 3ന് റിലീസ് ചെയ്യുമെന്ന് അണിയറപ്രവർത്തകർ അറിയിച്ചു.

അഭിഷേക് അഗർവാൾ ആർട്‌സിന്റെ ബാനറിൽ അഭിഷേക് അഗർവാളാണ് ടൈഗർ നാഗേശ്വര റാവു നിർമ്മിക്കുന്നത്. ജി വി പ്രകാശ് കുമാറാണ് ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീത സംവിധായകൻ, ആർ മദി ഛായാഗ്രഹണവും അവിനാഷ് കൊല്ല പ്രൊഡക്ഷൻ ഡിസൈനും നിർവ്വഹിക്കുന്നു. വാൾട്ടയർ വീരയ്യയ്ക്കും രാവണാസുരനും ശേഷം രവി തേജയുടെ 2023 ലെ മൂന്നാമത്തെ ചിത്രമാണ് ടൈഗർ നാഗേശ്വര റാവു.

Leave A Reply