ദുബായിൽ ഉ​പ​ഭോ​ഗ വ​സ്തു​ക്കൾ ഇ​നി ഡ്രോ​ണു​ക​ൾ വീ​ട്ടു​മു​റ്റ​ത്ത്​ ഡെ​ലി​വ​റി ചെ​യ്യും

ദുബായിൽ ഉ​പ​ഭോ​ഗ വ​സ്തു​ക്കൾ ഇ​നി ഡ്രോ​ണു​ക​ൾ വീ​ട്ടു​മു​റ്റ​ത്ത്​ ഡെ​ലി​വ​റി ചെ​യ്യും.യു.​എ.​ഇ ആ​സ്ഥാ​ന​മാ​യി പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന ലോ​ജി​സ്റ്റി​ക്​ സേ​വ​ന ദാ​താ​ക്ക​ളാ​യ ജീ​ബ്​​ലി എ​ൽ.​എ​ൽ.​സി​യും ഇ​ന്ത്യ​യി​ലെ ഹ​രി​യാ​ന​യി​ൽ നി​ന്നു​ള്ള ഡ്രോ​ൺ നി​ർ​മാ​താ​ക്ക​ളാ​യ സ്​​കൈ എ​യ​ർ മൊ​ബി​ലി​റ്റി ലി​മി​റ്റ​ഡും ചേ​ർ​ന്നാ​ണ്​ മൂ​ന്നാ​ഴ്ച നീ​ളു​ന്ന പ​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ന്​ ദു​ബൈ സി​ലി​ക്ക​ൺ ഒ​യാ​സി​സി​ൽ തു​ട​ക്ക​മി​ട്ട​ത്​. ദു​ബൈ ഫ്യൂ​ച്ച​ർ ഫൗ​ണ്ടേ​ഷ​ൻ, ദു​ബൈ സി​വി​ൽ ഏ​വി​യേ​ഷ​ൻ അ​തോ​റി​റ്റി, ദു​ബൈ സി​ലി​ക്ക​ൺ ഒ​യാ​സി​സ് അ​ധി​കൃ​ത​ർ എ​ന്നി​വ​രു​ടെ സ​ഹ​ക​ര​ണ​ത്തോ​ടെ ന​ട​ത്തി​യ പ​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ന്‍റെ ആ​ദ്യ​ഘ​ട്ടം വി​ജ​യ​ക​ര​മാ​യി​രു​ന്നു.

സ്​​കൈ എ​യ​റി​ന്‍റെ സ്​​കൈ​ഷി​പ് എ​ന്ന ​ഡ്രോ​ൺ ആ​ണ്​ പ​രീ​ക്ഷ​ണ പ​റ​ക്ക​ലി​നാ​യി ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച​ത്. സ്​​കൈ ക​ണ​ക്ട്, സ്​​കൈ ട​ണ​ൽ, പാ​ര​ച്യൂ​ട്ട്​ എ​ന്നി​വ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ ഒ​ന്നി​ല​ധി​കം സു​ര​ക്ഷ സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ൾ അ​ട​ങ്ങി​യ​താ​ണ്​ സ്​​കെ​ഷി​പ്. വി​വി​ധ ത​ര​ത്തി​ലു​​ള്ള ഉ​ൽ​​പ​ന്ന​ങ്ങ​ളു​ടെ സു​ര​ക്ഷി​ത​മാ​യ വി​ത​ര​ണ​മാ​ണ്​ പ​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലൂ​ടെ ക​മ്പ​നി കാ​ണി​ച്ചു​ത​ന്ന​ത്​. ഇ​ന്ത്യ​യി​ലെ ഏ​റ്റ​വും വി​ശ്വ​സ​നീ​യ​മാ​യ ഡ്രോ​ൺ ആ​ണ്​ സ്​​കൈ​ഷി​പ്​ എ​ന്നും 17,00 ല​ധി​കം പ​റ​ക്ക​ലു​ക​ളി​ലൂ​ടെ ച​ര​ക്കു​ഗ​താ​ഗ​ത രം​ഗ​ത്ത്​ വി​പ്ല​വ​ക​ര​മാ​യ മാ​റ്റ​ത്തി​ലേ​ക്ക്​ അ​ത്​ ന​യി​ക്കു​മെ​ന്നും സ്​​കൈ എ​യ​ർ സ്ഥാ​പ​ക​നും സി.​ഇ.​ഒ​യു​മാ​യ അ​ങ്കി​ത്​ കു​മാ​ർ പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave A Reply