ചാവേർ : ഒരിക്കലും അവസാനിക്കത്തെ പോരാട്ടങ്ങൾ

‘അജഗജാന്തരം’ എന്ന മാസ് ആക്ഷൻ എന്റർടെയ്‌നറിന്റെ വിജയത്തിന് ശേഷം സംവിധായകൻ ടിനു പാപ്പച്ചന് വൻ ആരാധനയാണ് ലഭിച്ചത്, അതുകൊണ്ടാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന പ്രോജക്റ്റായ ‘ചാവേർ’ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ ഉയർന്ന പ്രതീക്ഷയുണ്ടാക്കാൻ കാരണം.  സിനിമ  അഞ്ചിന്  പ്രദർശനത്തിന്  എത്തി.  മികച്ച വിജയം നേടി ചിത്രം മുന്നേറുകയാണ്.

കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ, അർജുൻ അശോകൻ, ആന്റണി വർഗീസ് എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു, ടിനു പാപ്പച്ചന്റെ മുൻ ചിത്രമായ ‘അജഗജാന്തരം’ നമ്മൾ എല്ലാവരും ആസ്വദിച്ച ഒരു കൊമേഴ്സ്യൽ ആക്ഷൻ എന്റർടെയ്‌നർ ആയിരിക്കും ഈ ചിത്രം എന്ന് ‘ചാവേർ’ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ വ്യക്തമാക്കുന്നു.

കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ നായകനാകുന്ന ഈ ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്  ജോയ് മാത്യുവാണ് . ജസ്റ്റിൻ വർഗീസ് സംഗീതസംവിധാനം നിർവ്വഹിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ എഡിറ്ററായി നിഷാദ് യൂസഫ്  ആണ്.

മറുവശത്ത്, കുഞ്ചാക്കോ ബോബന് 2023-ൽ ഒരു നല്ല ഹിറ്റ് ഉണ്ടായില്ല, കാരണം അദ്ദേഹത്തിന്റെ മുൻ ചിത്രമായ ‘പകലും പാതിരവും’ പദ്മിനി ബോക്സ് ഓഫീസിൽ പരാജയപ്പെട്ടു. ‘ചാവേർ’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ തന്റെ ഗംഭീര തിരിച്ചുവരവ് നടത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കാം.

 

Leave A Reply