കാളിദാസ് ജയറാമിന്റെ അവൾ പെയർ രജനി നവംബറിൽ തിയേറ്ററുകളിലെത്തും

 

നടൻ കാളിദാസ് ജയറാം വരാനിരിക്കുന്ന ദ്വിഭാഷാ ചിത്രത്തിന് മലയാളത്തിൽ രജനി എന്നും തമിഴിൽ അവൾ പെയർ രജനി എന്നും പേരിടുമെന്ന് ഞങ്ങൾ നേരത്തെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു. നവംബറിൽ ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലെത്തുമെന്നാണ് ഇപ്പോൾ ലഭിക്കുന്ന വിവരം. കൃത്യമായ തീയതി ഇനിയും പ്രഖ്യാപിക്കാനുണ്ട്.

അവൾ പെയാർ രജനിയിൽ നമിത പ്രമോദ്, റീബ മോണിക്ക ജോൺ, സൈജു കുറുപ്പ് എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു. അശ്വിൻ കെകുമാർ, കരുണാകരൻ, ഷോൺ റോമി. ഡേവിഡ് കെ രാജന്റെ തമിഴ് സംഭാഷണങ്ങളും ഫഹദ് ഫാസിൽ നായകനായ ട്രാൻസ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ രചന നിർവ്വഹിച്ച വിൻസെന്റ് വടക്കന്റെ മലയാള സംഭാഷണവും വിനിൽ സ്കറിയ വർഗീസാണ് ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥാകൃത്ത്.

ആർആർ വിഷ്ണു ഛായാഗ്രഹണവും ദീപു ജോസഫാണ് എഡിറ്റിംഗും നിർവഹിക്കുന്നത്. ശ്രീജിത്ത് കെഎസും ബ്ലെസി ശ്രീജിത്തിന്റെ നവരസ ഫിലിംസും ചേർന്ന് നിർമ്മിച്ച ഈ ദ്വിഭാഷയ്ക്ക് സംഗീതം നൽകിയിരിക്കുന്നത് ബാൻഡ് 4 മ്യൂസിക്‌സാണ്.

Leave A Reply