2023 ഐസിസി ഏകദിന ലോകകപ്പ് മത്സരങ്ങളിൽ പങ്കെടുക്കുന്നതിൽ നിന്ന് ജാർവോയെ വിലക്കി.

ഞായറാഴ്ച ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരായ ലോകകപ്പ് മത്സരം ആരംഭിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ഇന്ത്യ ബ്ലൂസ് ധരിച്ച് ഗ്രൗണ്ടിലേക്ക് പ്രവേശിച്ച കുപ്രസിദ്ധ സോഷ്യൽ മീഡിയ സ്വാധീനവും സീരിയൽ പിച്ച് ആക്രമണകാരിയുമായ ഡാനിയൽ ജാർവിസ് അല്ലെങ്കിൽ ജാർവോയെ എംഎ ചിദംബരം സ്റ്റേഡിയത്തിൽ സുരക്ഷാ ഉദ്യോഗസ്ഥർ പിടികൂടി.

ടൂർണമെന്റിൽ കൂടുതൽ മത്സരങ്ങളിൽ പങ്കെടുക്കുന്നതിൽ നിന്ന് ജാർവോയെ ഐസിസി വിലക്കി. എന്നാൽ വിഐപി ഏരിയയിലേക്ക് അയാൾക്ക് എങ്ങനെ പ്രവേശനം ലഭിച്ചു എന്നതും ഒന്നിലധികം സുരക്ഷാ പാളികൾ ലംഘിച്ച് ഫീൽഡ് ഓഫ് പ്ലേയിൽ (എഫ്‌ഒപി) പ്രവേശിക്കാൻ കഴിഞ്ഞതും ചോദ്യം അവശേഷിക്കുന്നു.

യുകെയിലെ എല്ലാ വേദികളിലും ശല്യമായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്ന ഇംഗ്ലീഷുകാരന് ഇത് നാലാം തവണയാണ് ഇന്ത്യ ഉൾപ്പെട്ട ഒരു മത്സരത്തിൽ സുരക്ഷ ലംഘിക്കുന്നത്.

ഇന്ത്യൻ ടീം മാർച്ച് പാസ്റ്റിനായി അണിനിരക്കുമ്പോൾ, ടീമിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ താരമായ വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെ അടുത്തേക്ക് നീങ്ങാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോൾ, ഇന്ത്യൻ ജേഴ്‌സിയണിഞ്ഞ് ജാർവോ കൂളായി വേദിയിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചതിനാൽ ഇത് ഐസിസിയെയും ബിസിസിഐയെയും ലജ്ജിപ്പിച്ചിരിക്കണം.

Leave A Reply