രജനികാന്തിനെ കണ്ടതിൻറെ സന്തോഷ൦ പങ്കുവച്ച് ജയസൂര്യ

ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ സൂപ്പർ സ്റ്റാർ രജനികാന്തിനെ കാണാൻ മലയാള സിനിമാലോകം ഒന്നടങ്കം അണിനിരന്നതായി തോന്നുന്നു. തലൈവർ 170 എന്ന് താൽക്കാലികമായി പേരിട്ടിരിക്കുന്ന സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണത്തിനായി രജനികാന്ത് ഇപ്പോൾ തിരുവനന്തപുരത്താണ് ഉള്ളത്.

സൂപ്പർ സ്റ്റാറിനെ കണ്ടതിന് ശേഷം സന്തോഷം പങ്കുവെച്ച നടനാണ് ജയസൂര്യ. തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പേജിൽ ജയിലർ നടനോടൊപ്പമുള്ള ചിത്രങ്ങളുടെ ഒരു പരമ്പര തന്നെ അദ്ദേഹം പങ്കുവച്ചു, താൻ വളരെക്കാലമായി ആ നിമിഷത്തിനായി കാത്തിരിക്കുകയാണെന്ന് നടൻ പറഞ്ഞു. അവസരത്തിന് കന്താര താരം ഋഷഭ് ഷെട്ടിക്ക് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

ടി ജെ ജ്ഞാനവേൽ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പൂജ അടുത്തിടെ തിരുവനന്തപുരത്ത് നടന്നു. ചിത്രത്തിൽ രജനികാന്ത്, അമിതാഭ് ബച്ചൻ, മഞ്ജു വാര്യർ, ഫഹദ് ഫാസിൽ, റാണ ദഗ്ഗുബതി, ദുഷാര വിജയൻ, റിതിക സിംഗ് എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു. അനിരുദ്ധ് രവിചന്ദറാണ് ചിത്രത്തിന് സംഗീതം നൽകിയിരിക്കുന്നത്, ലൈക്ക പ്രൊഡക്ഷൻസാണ് പ്രൊജക്റ്റ് നിർമ്മിക്കുന്നത്.-

Leave A Reply