വധഭീഷണിയുടെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ സുരക്ഷ വൈ പ്ലസ് കാറ്റഗറിയിലേക്ക് ഉയർത്തി

ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം, ഷാരൂഖ് ഖാന് “സാധ്യതയുള്ള ഭീഷണികൾ” ഉണ്ട്; അതിനാൽ, മഹാരാഷ്ട്ര സർക്കാർ അദ്ദേഹത്തിന്റെ സുരക്ഷ വൈ പ്ലസ് തലത്തിലേക്ക് ഉയർത്തി. പത്താൻ, ജവാൻ എന്നീ സിനിമകളുടെ വിജയം ചില ആളുകളെ പ്രകോപിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്, സൂപ്പർ താരത്തിന് വധഭീഷണി ഉണ്ടെന്ന് മുംബൈയിലെ പോലീസിന് വിവരം ലഭിച്ചു.

ഉയർന്ന അപകടസാധ്യതയുള്ളതായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നവർക്ക് വൈ പ്ലസ് സുരക്ഷയുണ്ട്, അതിൽ ആറ് പേഴ്‌സണൽ സെക്യൂരിറ്റി ഓഫീസർമാരും (പിഎസ്ഒ) മുഴുവൻ സമയവും മൂന്ന് ഷിഫ്റ്റുകളിലായി പ്രവർത്തിക്കുന്നവരും അഞ്ച് സായുധ ഗാർഡുകളും അവരുടെ വീട്ടിൽ നിലയുറപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. ലോറൻസ് ബിഷ്‌ണോയി സംഘത്തിന്റെ ഭീഷണിയെ തുടർന്ന് ഷാരൂഖിനും സൽമാൻ ഖാനും വൈ പ്ലസ് സംരക്ഷണം ലഭിച്ചു. മുമ്പ്, എസ്ആർകെ യുടെ സുരക്ഷാ ടീമിൽ വെറും രണ്ട് പോലീസ് കോൺസ്റ്റബിൾമാരാണ് ഉണ്ടായിരുന്നത്.

Leave A Reply