ബോളിവുഡ് ചിത്രം ‘ഒഎംജി 2’ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ റിലീസ് ചെയ്തു : പ്രൊമോ കാണാം

‘ഒഎംജി’ ഒരു ദശാബ്ദത്തിന് ശേഷം, ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം ബിഗ് സ്‌ക്രീനിൽ എത്തി. അക്ഷയ് കുമാർ, യാമി ഗൗതം, പങ്കജ് ത്രിപാഠി എന്നിവർ അഭിനയിച്ച ‘ഒഎംജി2’ 2023 ഓഗസ്റ്റ് 11 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്തു. സണ്ണി ഡിയോളിന്റെയും അമീഷ പട്ടേലിന്റെയും ‘ഗദർ 2’ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ ഏറ്റുമുട്ടി. ബോക്സ് ഓഫീസ് ക്ലാഷ് ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും, അക്ഷയ് കുമാർ ചിത്രത്തിന് മികച്ച റൺ നേടാൻ കഴിഞ്ഞു. റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച് ചിത്രം 100 കോടി കളക്ഷൻ നേടി. ഇപ്പോൾ സിനിമ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ റിലീസ് ചെയ്തു. പ്രൊമോ റിലീസ് ചെയ്തു

https://www.netflix.com/in/title/81722145

അമിത് റായ് സംവിധാനം ചെയ്ത ഈ രണ്ടാം ഭാഗത്തിൽ യാമി ഗൗതം, പങ്കജ് ത്രിപാഠി എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു. ഹിന്ദു ദേവതയായ ശിവനെ പോലെ നീണ്ട മുടിയുള്ള ഒരു മുനിയുടെ രൂപത്തിൽ അക്ഷയ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന നീല നിറമുള്ള പോസ്റ്ററോടെയാണ് പ്രഖ്യാപനം.

2012-ൽ പുറത്തിറങ്ങി, ഒഎംജി : ഓ മൈ ഗോഡ്! തന്റെ കട തകർത്തതിന് ശേഷം ദൈവത്തിനെതിരെ കേസെടുക്കുന്ന നിരീശ്വരവാദിയെ (പരേഷ് റാവൽ) കുറിച്ചായിരുന്നു ഇത്. ഉമേഷ് ശുക്ല സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിൽ കൃഷ്ണന്റെ വേഷം അക്ഷയ് അവതരിപ്പിച്ചിരുന്നു

Leave A Reply