സു​രേ​ഷ് ഗോ​പി​യെ കു​റ്റം പ​റ​ഞ്ഞ് ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടാ​മെ​ന്നു​ള്ള​ത് മൊ​യ്തീ​ന്‍റെ വ്യാ​മോ​ഹം മാ​ത്രം- കെ സുരേന്ദ്രൻ

പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട: സു​രേ​ഷ് ഗോ​പി​യെ കു​റ്റം പ​റ​ഞ്ഞ് ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടാ​മെ​ന്നു​ള്ള​ത് മൊ​യ്തീ​ന്‍റെ വ്യാ​മോ​ഹം മാ​ത്രമെന്ന് ബി​ജെ​പി സം​സ്ഥാ​ന അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ കെ. ​സു​രേ​ന്ദ്ര​ന്‍.

സു​രേ​ഷ് ഗോ​പി​യ്ക്ക് തൃ​ശൂ​രി​ല്‍ മ​ത്സ​രി​ക്കാ​ന്‍ അ​ര​ങ്ങൊ​രു​ക്കു​ക​യാ​ണ് എ​ന്‍​ഫോ​ഴ്‌​സ്‌​മെ​ന്‍റ് ഡ​യ​റ​ക്ട​റേ​റ്റ് ചെ​യ്യു​ന്ന​തെ​ന്ന എ.​സി. മൊ​യ്തീ​ന്‍റെ പ്ര​തി​ക​ര​ണ​ത്തി​നു മ​റു​പ​ടി​യു​മാ​യി പ​റ​യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു സു​രേ​ന്ദ്ര​ൻ.

മ​ന്ത്രി​യാ​യി​രു​ന്ന കാ​ല​ത്ത് ചെ​യ്ത കൊ​ള്ള​രു​താ​യ്മ​ക​ള്‍ വെ​ളി​ച്ച​ത്തു​വ​രാ​തി​രി​ക്കാ​നു​ള്ള പ​രി​ശ്ര​മ​ങ്ങ​ളു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​ണ് സു​രേ​ഷ് ഗോ​പി​ക്കെ​തി​രെ​യു​ള്ള എ.​സി. മൊ​യ്തീ​ന്‍റെ പ്ര​സ്താ​വ​ന​യെ​ന്നും ​സു​രേ​ന്ദ്ര​ന്‍ പ്രതികരിച്ചു.

സു​രേ​ഷ് ഗോ​പി​യ്ക്കു​വേ​ണ്ടി എ​ന്തി​നാ​ണ് ഇ​ഡി ക​ള​മൊ​രു​ക്കു​ന്ന​ത്. സു​രേ​ഷ് ഗോ​പി 2019 ല്‍ ​മ​ത്സ​രി​ച്ച​ത് ഈ​ഡി ക​ള​മൊ​രു​ക്കി​യി​ട്ടാ​ണോ എ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം ചോ​ദി​ച്ചു.

Leave A Reply