സ്റ്റിയറിംഗില്‍ ‘അജ്ഞാത ബട്ടൺ’, 40 കിമി മൈലേജ് മാത്രമല്ല പുത്തൻ സ്വിഫ്റ്റില്‍ ആ കിടിലൻ ഫീച്ചറും?!

പുതിയ മാരുതി സുസുക്കി സ്വിഫ്റ്റിന്‍റെ വരവിനായുള്ള കാത്തിരിപ്പിലാണ് വാഹന പ്രേമികള്‍.  പുതിയ സ്വിഫ്റ്റിന്റെ മുൻഭാഗവും പിൻഭാഗവും ക്യാബിനും ഉൾപ്പെടെ നിരവധി ചിത്രങ്ങൾ സുസുക്കി പുറത്തുവിട്ടിട്ടുണ്ട്. ഇതിൽ, അതിന്റെ ഫ്രണ്ട്, റിയർ, ക്യാബിൻ എന്നിവയുടെ വിശദാംശങ്ങളും വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ലെയ്ൻ കീപ്പിംഗ് അസിസ്റ്റ് ബട്ടൺ അതിന്റെ സ്റ്റിയറിംഗ് വീലിൽ ദൃശ്യമാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ പുതിയ സ്വിഫ്റ്റിൽ എഡിഎഎസ് ഫീച്ചറുകൾ ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്ന് ഊഹിക്കപ്പെടുന്നു. 2023ൽ ടോക്കിയോയിൽ നടക്കുന്ന ജപ്പാൻ മൊബിലിറ്റി ഷോയിൽ കമ്പനി ഈ കാർ അവതരിപ്പിക്കും. ഒക്ടോബർ 26 മുതൽ നവംബർ 5 വരെയാണ് ഈ പരിപാടി. ഈ മോട്ടോര്‍ ഷോയിൽ സുസുക്കിക്ക് തങ്ങളുടെ പുതിയ കൺസെപ്റ്റ് കാറുകൾ അവതരിപ്പിക്കാൻ സാധിക്കും. 2024 ന്റെ തുടക്കത്തിൽ പുതിയ സ്വിഫ്റ്റ് വിപണിയിലെത്തുമെന്നാണ് കരുതുന്നത്.

2024 സ്വിഫ്റ്റ് ഫോട്ടോകളിൽ വളരെ പ്രീമിയമായി കാണപ്പെടുന്നു. ഫ്ലോട്ടിംഗ് ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റവും ഇതിൽ കാണാം. ഇന്ധനം കൂടുതൽ ലാഭകരമാണെന്നും കമ്പനി അവകാശപ്പെട്ടു. കൂടുതൽ നൂതനമായ ഫീച്ചറുകളും സാങ്കേതികവിദ്യയും ഇതിൽ കാണും. ഓൾ-ന്യൂ സ്വിഫ്റ്റ് വിദേശ വിപണികളിൽ നിരവധി തവണ പരീക്ഷണം നടത്തിയിരുന്നു. ഇത് രൂപകല്പന ചെയ്യുന്നതിന് വികസന കാഴ്ചപ്പാട് സ്വീകരിക്കും. 2024-ഓടെ ഇന്ത്യൻ വിപണിയിലും ഇത് അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

Leave A Reply