ഓസ്റ്റിൻ ഡാൻ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ ജയസൂര്യ നായകനാകുന്നു

 

തല്ലുമാല, വിജയ് സൂപ്പറും പൗർണമിയും എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലൂടെ ശ്രദ്ധേയനായ നടൻ ഓസ്റ്റിൻ ഡാൻ തോമസിനെ കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ നേരത്തെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു, ആഷിക് ഉസ്മാൻ പ്രൊഡക്ഷൻസിന് കീഴിൽ ആദ്യമായി സംവിധായകനായി അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നു. ജയസൂര്യയാണ് ചിത്രത്തിലെ നായകൻ. ഹാപ്പി ജേർണി (2014), ഷാജഹാനും പരീക്കുട്ടിയും (2017) എന്നിവയ്ക്ക് ശേഷം നടൻ ബാനറുമായി സഹകരിക്കുന്ന മൂന്നാമത്തെ ചിത്രമാണിത്.

ഇനിയും പേരിട്ടിട്ടില്ലാത്ത വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം, തല്ലുമാലയിലെ പ്രവർത്തനത്തിന് അടുത്തിടെ കേരള സംസ്ഥാന അവാർഡ് നേടിയ എഡിറ്റർ നിഷാദ് യൂസഫിന്റെ തിരക്കഥാരചനാ അരങ്ങേറ്റത്തെ അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു. ജിമിഷ് ഖാലിദാണ് ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി ക്യാമറ ചലിപ്പിക്കുന്നത്, കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ പുറത്ത് വന്നിട്ടില്ല.

ഹോം ഫെയിം റോജിൻ തോമസ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന കത്തനാർ – ദി വൈൽഡ് സോർസറർ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് ജയസൂര്യ ഇപ്പോൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. വെർച്വൽ പ്രൊഡക്ഷൻ ടെക്‌നോളജി ഉപയോഗിച്ച് ചിത്രീകരിച്ച ഈ അമാനുഷിക ഫാന്റസി ഫിലിം അമാനുഷിക ശക്തികൾ ഉണ്ടെന്ന് വിശ്വസിച്ചിരുന്ന കടമറ്റത്ത് കത്തനാരുടെ കഥകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്. ജയസൂര്യയ്‌ക്കൊപ്പം അനുഷ്‌ക ഷെട്ടിയും ചിത്രത്തിൽ ഒരു പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്നുണ്ട്

Leave A Reply