ഗ്രാമത്തിലെ സിനിമാ ഷൂട്ടിങ്ങിനിടെ കുട്ടികളെ കാരവാനിൽ കയറ്റി സൂരി

കാരവാനുകൾ, പ്രത്യേകിച്ച് താരങ്ങളുടെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ളവ, എപ്പോഴും ആളുകൾക്കിടയിൽ ജിജ്ഞാസ ഉണർത്തുന്നു. എന്നാൽ താരങ്ങൾ പലപ്പോഴും ആരാധകരെ വാഹനത്തിന് അടുത്ത് വരാൻ അനുവദിക്കാറില്ല. മറ്റ് സെലിബ്രിറ്റികളിൽ നിന്ന് താൻ വ്യത്യസ്തനാണെന്ന് നടൻ സൂരി അടുത്തിടെ തെളിയിച്ചിരുന്നു. തമിഴ്‌നാട്ടിലെ ഒരു ഗ്രാമത്തിൽ സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണത്തിനെത്തിയ നടൻ തന്റെ കാരവാനിൽ കുട്ടികളെ കയറ്റുന്ന വീഡിയോ ആണ് ഇപ്പോൾ ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്.

കുട്ടികളുടെ മധുരമായ ഇടപെടലും ആവേശവും ക്യാമറയിൽ പതിഞ്ഞത് പിന്നീട് താരം തന്നെ പങ്കുവെച്ചു. വീഡിയോയിൽ, കൊച്ചുകുട്ടികളെ സന്തോഷിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്, നടൻ സന്തോഷത്തോടെ കുട്ടികളോട് പ്രവേശിക്കാൻ ആംഗ്യം കാണിക്കുന്നത് കാണാം.

നെറ്റിസൺമാരിൽ നിന്ന് താരത്തിന് വൻ സ്വീകാര്യതയാണ് ലഭിക്കുന്നത്. തമിഴിൽ കോമഡി വേഷങ്ങളിലൂടെയാണ് സൂരി അറിയപ്പെടുന്നത്. വെട്രിമാരന്റെ ‘വിടുതലൈ’യിൽ നായകനായി അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രകടനം പരക്കെ പ്രശംസിക്കപ്പെട്ടു. വിജയ് സേതുപതി, ഭവാനി ശ്രീ, ഗൗതം മേനോൻ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിലെ മറ്റ് അഭിനേതാക്കൾ. രണ്ടാം ഭാഗം ഉടൻ പുറത്തിറങ്ങും.

 

 

 

Leave A Reply