റയൽ മാഡ്രിഡിനെ ഒസാസുനയെ തോൽപ്പിച്ചു

 

ശനിയാഴ്ച നടന്ന സ്പാനിഷ് ലാലിഗ മത്സരത്തിൽ ഇംഗ്ലീഷ് ഫുട്ബോൾ താരം ജൂഡ് ബെല്ലിംഗ്ഹാം റയൽ മാഡ്രിഡിനെ മിഡ് ടേബിൾ ഒസാസുനയെ 4-0 ന് പുറത്താക്കി. ജൂലൈയിൽ ബൊറൂസിയ ഡോർട്ട്മുണ്ടിൽ നിന്ന് റയൽ മാഡ്രിഡിലേക്ക് ചേക്കേറിയ 20 കാരനായ ബെല്ലിംഗ്ഹാം, സാന്റിയാഗോ ബെർണബ്യൂ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടന്ന ഹോം മത്സരത്തിൽ ഒമ്പതാം മിനിറ്റിലും 54-ാം മിനിറ്റിലും വൈറ്റ്‌സിനായി ഇരട്ട ഗോളുകൾ നേടി.

സ്പാനിഷ് ശക്തിക്കായി എല്ലാ മത്സരങ്ങളിലും 10 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 10 ഗോളുകൾ നേടി. വിനീഷ്യസ് ജൂനിയറും ജോസെലുവുമാണ് റയൽ മാഡ്രിഡിന്റെ മറ്റ് സ്കോറർമാർ. ലാലിഗയെ നയിക്കാൻ വൈറ്റ്‌സിന് ഒമ്പത് മത്സരങ്ങളിൽ 24 പോയിന്റുണ്ട്. ആഭ്യന്തര ലീഗിലെ നേതാക്കളായി അവർ അന്താരാഷ്ട്ര ഇടവേളയിലേക്ക് പോയി.

ലീഗ് ടേബിളിൽ റയൽ മാഡ്രിഡിന്റെ ഏറ്റവും അടുത്ത എതിരാളികളായ ജിറോണ ശനിയാഴ്ച കാഡിസിനെ 1-0 ന് പരാജയപ്പെടുത്തി 22 പോയിന്റുമായി. ജിറോണയ്ക്ക് രണ്ട് പോയിന്റ് പിന്നിലുള്ള മൂന്നാം സ്ഥാനക്കാരായ ബാഴ്‌സലോണ ഞായറാഴ്ച അണ്ടർഡോഗ് ഗ്രാനഡ സന്ദർശിക്കും.

Leave A Reply