മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് ബ്രെന്റ്‌ഫോർഡിനെ തോൽപിച്ചപ്പോൾ സ്‌കോട്ട് മക്‌ടോമിനയ് ഇരട്ട ഗോളുകൾ നേടി

 

ഇംഗ്ലീഷ് പ്രീമിയർ ലീഗ് ഓൾഡ് ട്രാഫോർഡിൽ ശനിയാഴ്ച നടന്ന മത്സരത്തിൽ മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് ബ്രെന്റ്‌ഫോർഡിനെ 2-1 ന് തോൽപ്പിച്ചപ്പോൾ സ്കോട്ടിഷ് മിഡ്ഫീൽഡർ സ്കോട്ട് മക്‌ടോമിനയ് ഇഞ്ചുറി ടൈമിൽ ഇരട്ട ഗോളുകൾ നേടി.

26-ാം മിനിറ്റിൽ മാൻ യുടിഡി പ്രതിരോധം പന്ത് ക്ലിയർ ചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടതിനെത്തുടർന്ന് മത്യാസ് ജെൻസൻ ഗോൾ നേടിയപ്പോൾ ബ്രെന്റ്ഫോർഡ് ലീഡ് നേടി. 93-ാം മിനിറ്റിൽ ആദ്യം സമനില ഗോൾ നേടിയ മക്‌ടോമിനയ് സ്റ്റോപ്പേജ് ടൈമിൽ രക്ഷപ്പെടുത്തുകയും നാല് മിനിറ്റിനുശേഷം ഹെഡ്ഡറിലൂടെ വലയിലാക്കുകയും ചെയ്തു.

ഹോം വിജയത്തിന് ശേഷം മിഡ് ടേബിൾ മാൻ യുടിഡി അവരുടെ പോയിന്റ് 12 ആയി ഉയർത്തി. എട്ട് മത്സരങ്ങളിൽ 20 പോയിന്റുമായി ടോട്ടൻഹാം ഹോട്സ്പറാണ് പ്രീമിയർ ലീഗിൽ മുന്നിൽ. 14-ാം സ്ഥാനത്തുള്ള ബ്രെന്റ്ഫോർഡിന് ഏഴ് പോയിന്റാണുള്ളത്.

Leave A Reply