സ്വന്തം തട്ടകത്തിൽ ഏകദിന ലോകകപ്പ് നേടുന്നതിന് ഇന്ത്യയെ പിന്തുണച്ച് മുൻ ഇന്ത്യൻ താരം സുരേഷ് റെയ്‌ന

സ്വന്തം തട്ടകത്തിൽ ഏകദിന ലോകകപ്പ് നേടുന്നതിന് ഇന്ത്യയെ പിന്തുണച്ച് മുൻ ഇന്ത്യൻ താരം സുരേഷ് റെയ്‌ന. ഇന്ത്യ ആദ്യമായി ടൂർണമെന്റിന് പ്രത്യേകമായി ആതിഥേയത്വം വഹിക്കുന്നതിനാൽ ടീമിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം പ്രതീക്ഷകൾ ഉയർന്നതാണ്. 2016 മുതലുള്ള ഐസിസി ട്രോഫികളുടെ വരൾച്ച രോഹിത് ശർമ്മയുടെ ടീമിന്റെ പ്രതീക്ഷകൾ വർദ്ധിപ്പിച്ചു, ടീം സാധനങ്ങൾ എത്തിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

2011 ലോകകപ്പ് ജേതാവ് സുരേഷ് റെയ്‌ന പറഞ്ഞു, കഴിഞ്ഞ മൂന്ന് ഏകദിന ലോകകപ്പുകളും സ്വന്തം ടീമാണ് നേടിയത്, 2023ലും ഈ പ്രവണത പിന്തുടരുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

“ഇന്ത്യ സ്വന്തം തട്ടകത്തിൽ കളിക്കുമ്പോൾ, എത്രമാത്രം പ്രതീക്ഷയുണ്ടെന്ന് ഞങ്ങൾക്കറിയാം, പക്ഷേ ടീം സാഹചര്യം പരീക്ഷിച്ച് കളിക്കണം. 2011 ൽ ഞങ്ങൾ ഇവിടെ ലോകകപ്പ് നേടി, 2015 ൽ ഓസ്‌ട്രേലിയയിൽ വിജയിച്ചു, നാല് വർഷം മുമ്പ് സ്വന്തം മണ്ണിൽ ഇംഗ്ലണ്ട് വിജയിച്ചു. സ്വന്തം ആരാധകർക്ക് മുന്നിൽ ഇന്ത്യക്ക് ലോകകപ്പ് നേടാനുള്ള മികച്ച അവസരമാണ് ഇവിടെയുള്ളത്, അവർക്ക് അത് ചെയ്യാൻ കഴിയുമെന്ന് എനിക്ക് ആത്മവിശ്വാസമുണ്ട്, റെയ്ന പറഞ്ഞു.

Leave A Reply