ഫഹദ് ഫാസിൽ നായകനാകുന്ന ‘ഓടും കുതിര ചാടും കുതിര’2024 ജൂലൈ 12 ന് പ്രദർശനത്തിന് എത്തിയേക്കും

അൽത്താഫ് സലിം സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘ഓടും കുതിര ചാടും കുതിര’ എന്ന റൊമാന്റിക് കോമഡി ചിത്രത്തിലൂടെ ഫഹദ് ഫാസിലും കല്യാണി പ്രിയദർശനും ഒരുമിച്ച് വെള്ളിത്തിരയിലെത്താൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. ഔദ്യോഗിക റിലീസ് തീയതി ഇതുവരെ സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, ചിത്രം താൽക്കാലികമായി 2024 ജൂലൈ 12 ന് റിലീസിന് ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്ന് വൃത്തങ്ങൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു, ഇത് ആകാംക്ഷയുള്ള ആരാധകരിൽ ആവേശം ജ്വലിപ്പിക്കുന്നു.

‘ഓടും കുതിര ചാടും കുതിര’ പൂർണ്ണമായും നർമ്മത്തെ ആശ്രയിക്കുന്ന, ഇരുണ്ട ഘടകങ്ങളുടെ ശൂന്യതയുള്ള ഒരു ലൈറ്റ് ഹാർട്ട്ഡ് റോം-കോം ആയിരിക്കുമെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. പ്രേക്ഷകർക്ക് ആസ്വാദ്യകരവും രസകരവുമായ സിനിമാറ്റിക് അനുഭവം പ്രദാനം ചെയ്യുക, നല്ല സിനിമകൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവർ തീർച്ചയായും കണ്ടിരിക്കേണ്ട ഒന്നാക്കി മാറ്റുക എന്നതാണ് ഇതിന്റെ ലക്ഷ്യം.

നടൻ കൂടിയായ സംവിധായകൻ അൽത്താഫ് സലിമാണ് മുമ്പ് നിവിൻ പോളിയെ നായകനാക്കി മികച്ച പ്രതികരണം നേടിയ ‘ഞണ്ടുകളുടെ നാട്ടിൽ ഒരിടവേള’ എന്ന ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തത്. സിനിമ പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്നും നിരൂപകരിൽ നിന്നും ഒരുപോലെ നല്ല അവലോകനങ്ങൾ നേടി.

‘ഓടും കുതിര ചാടും കുതിര’യുടെ ഔദ്യോഗിക റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപനത്തിനായി ആരാധകർ ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുമ്പോൾ, ഫഹദ് ഫാസിലും കല്യാണി പ്രിയദർശനും റോം-കോമിൽ ജോടിയാകുന്നത്,

Leave A Reply