2016ലെ അണ്ടർ 19 ലോകകപ്പിലെ പ്രകടനം അന്താരാഷ്ട്ര വേദിയിൽ ആവർത്തിക്കാനുള്ള തന്റെ സ്വപ്നം വെളിപ്പെടുത്തി മെഹിദി ഹസൻ

2016ലെ അണ്ടർ 19 ലോകകപ്പിലെ തന്റെ മികച്ച പ്രകടനം അന്താരാഷ്ട്ര വേദിയിൽ ആവർത്തിക്കാനുള്ള തന്റെ സ്വപ്നം വെളിപ്പെടുത്തി ബംഗ്ലാദേശിന്റെ വളർന്നുവരുന്ന ക്രിക്കറ്റ് താരം മെഹിദി ഹസൻ. 242 റൺസ് നേടുകയും 12 വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തുകയും ചെയ്ത പ്രശസ്‌തമായ പ്രായപരിധിയിലുള്ള ഇവന്റിൽ പ്ലെയർ ഓഫ് ദ ടൂർണമെന്റ് അവാർഡ് നേടി യുവ ഓൾറൗണ്ടർ സ്വയം പേരെടുത്തു.

മെഹിദി ഹസൻ, പ്രാഥമികമായി ഓഫ് സ്പിന്നിന് പേരുകേട്ടതാണ്, ക്രമേണ തന്റെ ബാറ്റിംഗ് കഴിവുകൾ വർധിപ്പിക്കുന്നു, കൂടാതെ അദ്ദേഹം ഇപ്പോൾ ഒരു സമ്പൂർണ്ണ ഓൾറൗണ്ടറായി നിലകൊള്ളുന്നു. അഫ്ഗാനിസ്ഥാനെതിരായ ടീമിന്റെ ടൂർണമെന്റ് ഓപ്പണറിൽ ബാറ്റിലും പന്തിലും തന്റെ പുതിയ കഴിവ് അദ്ദേഹം പ്രദർശിപ്പിച്ചു, ഒരു കളിക്കാരനെന്ന നിലയിൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ വളരുന്ന പക്വതയെ സൂചിപ്പിക്കുന്ന പ്രകടനം.

“ഒരു വലിയ ടൂർണമെന്റിൽ എനിക്ക് ഓൾറൗണ്ട് പ്രകടനം നടത്താൻ കഴിയുമെങ്കിൽ, അത് എനിക്കും ടീമിനും ഒരു വലിയ നേട്ടമായിരിക്കും. 2016 അണ്ടർ 19 ലോകകപ്പിലെ പ്രകടനത്തിന്റെ വിവർത്തനം എന്ന സ്വപ്നം തീർച്ചയായും എനിക്കുണ്ട്,” മെഹിദി മാധ്യമപ്രവർത്തകരോട് പറഞ്ഞു .

Leave A Reply