ക്വീൻ എലിസബത്തിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ റിലീസ് ചെയ്തു

എം പത്മകുമാറിന്റെ അടുത്ത ചിത്രത്തിൽ നരേനും മീരാ ജാസ്മിനുമാണ് പ്രധാന താരങ്ങളായി എത്തുന്നത്. സംവിധായകൻ രഞ്ജിത് മണമ്പറക്കാട്ട്, ശ്രീറാം മണമ്പ്രക്കാട്ട് എന്നിവർ ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പേര് . “ക്വീൻ എലിസബത്ത്” എന്നാണ്.  സിനിമയിലെ  പുതിയ പോസ്റ്റർ  റിലീസ് ചെയ്തു. നരേന് ജന്മദിന ആശംസകൾ നേർന്നുകൊണ്ടുള്ള പോസ്റ്റർ ആണ് റിലീസ് ആയത്

 

 

രക്ഷാധികാരി ബൈജു ഒപ്പിന്റെ കഥയും അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ സന്തോഷത്തിന്റെ തിരക്കഥയും എഴുതിയ അർജുൻ ടി സത്യനാണ് ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.

ഒരു നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം മീരാ ജാസ്മിനും നരേനും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് ഈ ലൈറ്റ് ഹാർട്ട്ഡ് എന്റർടെയ്‌നർ. അച്ചുവിന്റെ അമ്മ, ഒരേ കടൽ, മിന്നാമിന്നിക്കൂട്ടം എന്നീ ചിത്രങ്ങളിൽ ഇരുവരും ഒന്നിച്ചഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

തമിഴ്-മലയാളം ദ്വിഭാഷയായ അദൃശ്യം (തമിഴിൽ യുഗി) എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് നരേൻ അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത്. അതേസമയം, കഴിഞ്ഞ വർഷം സത്യൻ അന്തിക്കാടിന്റെ മകൾ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ മീരാ ജാസ്മിൻ അഭിനയത്തിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തി.

Leave A Reply