ജോജു നായകനാകുന്ന പുലിമട : പുതിയ പോസ്റ്റർ കാണാം

നടൻമാരായ ജോജു ജോർജും ഐശ്വര്യ രാജേഷും പുലിമട എന്ന പുതിയ മലയാള ചിത്രത്തിനായി ഒന്നിക്കുന്നു എന്ന കാര്യം നമുക്കറിയാം. ചിത്രം ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയാക്കി റിലീസിന് ഒരുങ്ങുകയാണെന്ന് നേരത്തെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു. ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസിന് മുന്നോടിയായി ചിത്രത്തിന്റെ  പുതിയ  പോസ്റ്റർ അണിയറപ്രവർത്തകർ പുറത്തുവിട്ടു. ‘

എ കെ സാജൻ സംവിധാനം ചെയ്ത പുലിമട എട്ട് വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം പ്രശസ്ത ഛായാഗ്രാഹകനും സംവിധായകനുമായ വേണു ക്യാമറയ്ക്ക് മുന്നിലെത്തുന്നു. ചിത്രത്തിൽ ചെമ്പൻ വിനോദും ഒരു പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്നുണ്ട്. ബാലചന്ദ്ര മേനോൻ, ലിജോമോൾ ജോസ്, ജോണി ആന്റണി, ജാഫർ ഇടുക്കി, കൃഷ്ണ പ്രഭ, സോന നായർ, ജിയോ ബേബി തുടങ്ങിയവരും ചിത്രത്തിലുണ്ട്.

പുലിമടയുടെ എഡിറ്റർ, ലേഖകൻ എന്നീ നിലകളിലും എ കെ സാജൻ അറിയപ്പെടുന്നു. ലാന്റ് സിനിമാസിന്റെയും ഐൻസ്റ്റീൻ മീഡിയയുടെയും ബാനറിൽ ഐൻസ്റ്റീൻ സാക്ക് പോളും രാജേഷ് ദാമോദരനും ചേർന്നാണ് ചിത്രം നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീതസംവിധായകൻ ഇഷാൻ ദേവും പശ്ചാത്തല സംഗീതം ജോൺസണും നിർവ്വഹിച്ചിരിക്കുന്നു.

Leave A Reply