അജയന്റെ രണ്ടാം മോഷണത്തിലെ സുരഭി ലക്ഷ്മിയുടെ ക്യാരക്ടർ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

 

ടൊവിനോ തോമസിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന പീരിയഡ് ഡ്രാമയായ അജയന്റെ രണ്ടാം മോഷണത്തിന്റെ (ARM) നിർമ്മാതാക്കൾ മാണിക്യമായി സുരഭി ലക്ഷ്മിയെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന പുതിയ ക്യാരക്ടർ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറക്കി. വ്യാഴാഴ്ചയാണ് സുരഭിയുടെ ജന്മദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച് ക്യാരക്ടർ പോസ്റ്റർ അണിയറപ്രവർത്തകർ പുറത്തുവിട്ടത്.

ജിതിൻ ലാൽ സംവിധാനം ചെയ്‌ത അജയന്റെ രണ്ടാം മോഷണത്തിൽ ടോവിനോ മൂന്ന് വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കുന്നു – മണിയൻ, കുഞ്ഞിക്കേളു, അജയൻ – വ്യത്യസ്‌തമായ കാലഘട്ടങ്ങൾ: 1900-കൾ, 1950-കൾ, 1990-കൾ. ടൊവിനോയുടെ മണിയന്റെ പ്രണയകഥയിലാണ് സുരഭി അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

ദീപു പ്രദീപിന്റെ അധിക തിരക്കഥയിൽ സുജിത്ത് നമ്പ്യാർ എഴുതിയ അജയന്റെ രണ്ടാം മോചനം. കൃതി ഷെട്ടി, ഐശ്വര്യ രാജേഷ്, സുരഭി ലക്ഷ്മി, രോഹിണി, ബേസിൽ ജോസഫ്, ഹരീഷ് ഉത്തമൻ, സുധീഷ്, ശിവജിത്ത് പത്മനാഭൻ, ഹരീഷ് പേരടി, പ്രമോദ് ഷെട്ടി എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു.

ജോമോൻ ടി ജോൺ ഛായാഗ്രഹണം നിർവ്വഹിച്ചിരിക്കുന്നു, സംഗീതസംവിധായകൻ ദിബു നൈനാൻ തോംസാണ് സംഗീതം. ഡോ സക്കറിയ തോമസും ലിസ്റ്റിൻ സ്റ്റീഫനും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന ചിത്രം പാൻ-ഇന്ത്യ റിലീസായാണ് പ്ലാൻ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

Leave A Reply