നസ്‌ലെൻറെ ഐ ആം കാതലന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പുറത്ത്

 

നസ്‌ലെൻ നായകനായി എത്തുന്ന ഐ ആം കാതലന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പുറത്തിറങ്ങി. നേരത്തെ തണ്ണീർ മത്തൻ ദിനങ്ങൾ, സൂപ്പർ ശരണ്യ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ ഒരുക്കിയ ഗിരീഷ് എ ഡിയാണ് സംവിധാനം. രസകരമെന്നു പറയട്ടെ, രണ്ട് ചിത്രങ്ങളുടെയും ഭാഗമായിരുന്നു നസ്ലെൻ. ത്രില്ലർ ഘടകങ്ങളുള്ള ഒരു ഫാമിലി എന്റർടെയ്‌നറായി ബിൽ ചെയ്യപ്പെടുന്ന, വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന് തിരക്കഥയൊരുക്കുന്നത് നടൻ സജിൻ ചെറുകയിൽ ആണ്, അതിൽ ഒരു പ്രധാന വേഷവും ചെയ്യുന്നു.

പുതുമുഖം അനീഷ്മ, ദിലീഷ് പോത്തൻ, ലിജോമോൾ ജോസ്, വിനീത് വിശ്വം എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. ഡോ പോൾ വർഗീസാണ് ചിത്രത്തിന് പിന്തുണ നൽകുന്നത്. സംഗീത സംവിധായകൻ സിദ്ധാർത്ഥ പ്രദീപ്, എഡിറ്റർ ആകാശ് ജോസഫ് വർഗീസ്, ഛായാഗ്രാഹകൻ ശരൺ വേലായുധൻ എന്നിവരാണ് സാങ്കേതിക സംഘത്തിലുള്ളത്.

അതേസമയം, ഗിരീഷ് എഡിയും നസ്‌ലെനും അടുത്ത റോം-കോമിനായി സഹകരിക്കുന്നു. ഫഹദ് ഫാസിൽ, ദിലീഷ് പോത്തൻ, ശ്യാം പുഷ്‌കരൻ എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകുന്ന ഭാവന സ്റ്റുഡിയോസ് നിർമ്മിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ മമിത ബൈജുവാണ് നായിക.

Leave A Reply