ഫ്ലിപ്കാർട്ട് ബിഗ് ബില്യൺ ഡേയ്‌സ് വിൽപ്പനയ്ക്ക് മുന്നോടിയായി മോട്ടറോള ജി 32 ന് വൻ കിഴിവ് ലഭിക്കുന്നു

 

ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ടിന്റെ ബിഗ് ബില്യൺ ഡേയ്‌സ് വിൽപ്പന ഉടൻ എത്തുന്നു, അതിന് മുന്നോടിയായി, ഇ-കൊമേഴ്‌സ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോം ഇതിനകം തന്നെ വിവിധ ഓഫറുകൾ അനാവരണം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. നിരവധി മോട്ടറോള ഫോണുകൾ കിഴിവിലാണ്, ആകർഷകമായ വിലകളിൽ നിങ്ങളുടേതായേക്കാം. മോട്ടറോള എഡ്ജ് 40 നിയോ മുതൽ മോട്ടറോള ജി 32 വരെ, നിരവധി ഫോണുകൾക്ക് ഇതിനകം തന്നെ കനത്ത കിഴിവുകൾ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഫ്‌ളിപ്കാർട്ട് ബിഗ് ബില്യൺ ഡേയ്‌സ് വിൽപ്പന ഒക്ടോബർ 8 മുതൽ ആരംഭിക്കും. എന്നിരുന്നാലും, അംഗങ്ങൾക്ക്, വിൽപ്പന ഒരു ദിവസം നേരത്തെ, ഒക്ടോബർ 7 ന് അർദ്ധരാത്രി മുതൽ ആരംഭിക്കും.

മോട്ടറോള ജി 32 നെ കുറിച്ച് പ്രത്യേകം പറയുകയാണെങ്കിൽ, ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ടിൽ ഫോൺ 47 ശതമാനം കിഴിവിൽ ലഭ്യമാണ്. മാത്രമല്ല സന്തോഷവാർത്ത അതല്ല. ചില ബാങ്ക് ഓഫറുകൾ പ്രയോജനപ്പെടുത്തി ഫോണിന്റെ വില ഇനിയും കുറയ്ക്കാം. ഇടപാടിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലറിയാൻ വായിക്കുക.

8 GB 128 GB സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റായ Motorola G32 ന്റെ യഥാർത്ഥ വില 18,999 ആണ്. എന്നാൽ കരാറിന്റെ ഭാഗമായി ഇത് 9,999 രൂപയ്ക്ക് ലഭിക്കും. ഫ്ലിപ്കാർട്ടിൽ നേരിട്ട് 47 ശതമാനം കിഴിവ് ലഭ്യമാണ്. കൂടാതെ, തിരഞ്ഞെടുത്ത ഐസിഐസിഐ ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡുകൾക്കും ആക്സിസ് ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡുകൾക്കും ഉപയോക്താക്കൾക്ക് 1000 രൂപ വരെ 10 ശതമാനം തൽക്ഷണ കിഴിവ് ലഭിക്കും. മറ്റ് ഓഫറുകളും ഉണ്ട്. അവയെല്ലാം പരിശോധിക്കാൻ ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ടിലേക്ക് പോകുക.

Leave A Reply