ലോകകപ്പ് 2023 : ഇന്ന് ബംഗ്ലാദേശ് അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ പോരാട്ടം

ഷാക്കിബ് അൽ ഹസന്റെ ബംഗ്ലാദേശ് അവരുടെ ലോകകപ്പ് കാമ്പെയ്‌ൻ ഇന്ന് ധർമ്മശാലയിലെ മനോഹരമായ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ഹഷ്മത്തുള്ള ഷാഹിദിയുടെ അഫ്ഗാനിസ്ഥാനെതിരെ ആരംഭിക്കും.

ആദ്യ സന്നാഹ മത്സരത്തിൽ ബംഗ്ലാ കടുവകൾ ശ്രീലങ്കയെ പരാജയപ്പെടുത്തിയപ്പോൾ രണ്ടാം മത്സരത്തിൽ നിലവിലെ ചാമ്പ്യന്മാരായ ഇംഗ്ലണ്ടിനോട് തോൽവി ഏറ്റുവാങ്ങി. മറുവശത്ത്, ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയുമായുള്ള അഫ്ഗാനിസ്ഥാന്റെ ആദ്യ പരിശീലന മത്സരം മഴ കാരണം ഉപേക്ഷിച്ചു, അടുത്ത മത്സരത്തിൽ അവർ ശ്രീലങ്കയെ ആറ് വിക്കറ്റിന് തോൽപ്പിച്ചു (ഡിഎൽഎസ് രീതി). ഈ വർഷം ഏകദിനത്തിൽ ഇരുടീമുകളും നാല് തവണ ഏറ്റുമുട്ടി, രണ്ട് വീതം വിജയിച്ചതിനാൽ ഇത് സമനിലയിലാണ്.

2015 എഡിഷനിൽ ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിലെത്തിയ കടുവകൾ, അഫ്ഗാനികളെ തോൽപ്പിച്ച് 2023 ലെ തങ്ങളുടെ നടപടിക്രമങ്ങൾ മികച്ച രീതിയിൽ ആരംഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ലിറ്റൺ ദാസ്, നജ്മുൽ ഹൊസൈൻ ഷാന്റോ, വെറ്ററൻ താരം മുഷ്ഫിഖുർ റഹീം, ക്യാപ്റ്റൻ ഷാക്കിബ് എന്നിവരും സ്‌കോറിംഗിന്റെ ഭൂരിഭാഗവും ചെയ്യാൻ നോക്കുമ്പോൾ ബൗളിംഗ് തസ്കിൻ അഹമ്മദിനെയും മുസ്താഫിസുർ റഹ്മാനെയും ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു. ഓൾറൗണ്ടർ മെഹിദി ഹസൻ മിറാസ് ഈ ഫോർമാറ്റിൽ മികച്ച ഫോമിലാണ്, അത് ഡബ്ല്യുസിയിലും തുടരാനാണ് ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. രാവിലെ 10:30ന് ആണ് മത്സരം ആരംഭിക്കുന്നത്.

Leave A Reply