വെബ് സീരിസ് മാസ്റ്റർ പീസ് : പ്രൊമോ കാണാം

ജൂണിൽ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ച കേരള ക്രൈം ഫയൽസിന്റെ വിജയത്തിന് ശേഷം ഡിസ്‌നി ഹോട്ട്‌സ്റ്റാർ മലയാളത്തിലെ രണ്ടാമത്തെ ഒടിടി വെബ് സീരീസ് പ്രഖ്യാപിച്ചു. മുമ്പ് ബിജു മേനോൻ നായകനായ ‘ഒരു തെക്കൻ തല്ലു കേസ്’ സംവിധാനം ചെയ്ത ശ്രീജിത്ത് എൻ ആണ് പുതിയ സീരീസ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. സിനിമയുടെ  പ്രൊമോ റിലീസ് ചെയ്തു .

 

 

ഒരു ഫൺ ഫാമിലി ഡ്രാമ എന്ന് പറയപ്പെടുന്ന ‘മാസ്റ്റർപീസ്’, ഷറഫുദ്ധീൻ, നിത്യ മേനോൻ, രഞ്ജി പണിക്കർ, മാലാ പാർവതി, ശാന്തി കൃഷ്ണ, അശോകൻ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. മാത്യു ജോർജ്ജ് നിർമ്മിച്ച ഈ സീരീസ് സെപ്റ്റംബറിൽ ഡിസ്നി ഹോട്ട്സ്റ്റാറിൽ പ്രീമിയർ ചെയ്യുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. മലയാളം, തമിഴ്, ഹിന്ദി, തെലുങ്ക്, കന്നഡ, ബംഗാളി, മറാത്തി എന്നീ ഏഴ് ഭാഷകളിൽ സീരീസ് സ്ട്രീം ചെയ്യും.

‘ജൂൺ’, ‘മധുരം’ തുടങ്ങിയ ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങൾ സംവിധാനം ചെയ്ത അഹമ്മദ് ഖബീർ സംവിധാനം ചെയ്ത ‘ദി കേരള ക്രൈം ഫയൽസ്’ ഒരു കൊലപാതക അന്വേഷണത്തെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ്. അഭിനേതാക്കളുടെ പ്രകടനത്തിനും മേക്കിങ്ങിലും ഈ പരമ്പരയ്ക്ക് വിവിധ കോണുകളിൽ നിന്ന് അഭിനന്ദനങ്ങൾ ലഭിച്ചു.

Leave A Reply