തു​ർ​ക്കി​യ പ്ര​സി​ഡ​ന്റ് അ​സ​ർ​ബൈ​ജാ​നി​ൽ

തു​ർ​ക്കി​യ പ്ര​സി​ഡ​ന്റ് റ​ജ​ബ് ത്വ​യ്യി​ബ് ഉ​ർ​ദു​ഗാ​ൻ സു​ഹൃ​ദ്‍രാ​ജ്യ​മാ​യ അ​സ​ർ​ബൈ​ജാ​നി​ലെ​ത്തി. അ​സ​ർ​ബൈ​ജാ​ൻ പ്ര​സി​ഡ​ന്റ് ഇ​ൽ​ഹാം അ​ലി​യേ​വു​മാ​യി ഉ​ർ​ദു​ഗാ​ൻ കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി. അ​ർ​മീ​നി​യ​ൻ വി​മ​ത​ർ​ക്കെ​തി​രാ​യ പോ​രാ​ട്ട​ത്തി​ന് അ​സ​ർ​ബൈ​ജാ​ന് തു​ർ​ക്കി​യ​യു​ടെ പി​ന്തു​ണ​യു​ണ്ട്.അ​​ന്താ​​രാ​​ഷ്ട്ര​ത​​ല​​ത്തി​​ൽ അ​​സ​​ർ​​ബൈ​​ജാ​​ന്റെ ഭാ​​ഗ​​മാ​​യി അം​​ഗീ​​ക​​രി​​ക്ക​​പ്പെ​​ട്ട പ്ര​​ദേ​​ശ​​മാ​​യ ന​​ഗാ​​ർ​​ണോ-​​ക​​രാ​​ബ​​ക്കി​​ലെ വി​​ഘ​​ട​​ന​​വാ​​ദി​​ക​​ൾ​​ക്കെ​​തി​​രെ ക​​ഴി​​ഞ്ഞ​​യാ​​ഴ്ച അ​​സ​​ർ​​ബൈ​​ജാ​​ൻ സൈ​​നി​​ക ന​​ട​​പ​​ടി സ്വീ​​ക​​രി​​ച്ചി​​രു​​ന്നു.

മേ​​ഖ​​ല​​യി​​ലെ അ​​ർ​​മീ​​നി​​യ​​ൻ സൈ​​നി​​ക യൂ​​നി​​റ്റു​​ക​​ൾ​​ക്കു​​നേ​​രെ​​യും ആ​​ക്ര​​മ​​ണം ന​​ട​​ത്തി. സൈ​നി​ക ന​ട​പ​ടി​യി​ൽ 200ല​​ധി​​കം പേ​​ർ കൊ​​ല്ല​​പ്പെ​​ടു​​ക​​യും 400 പേ​​ർ​​ക്ക് പ​​രി​​ക്കേ​​ൽ​​ക്കു​​ക​​യും ചെ​​യ്ത​താ​യാ​ണ് റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്. ഇ​രു രാ​ഷ്ട്ര​ങ്ങ​ളും ത​മ്മി​ലു​ള്ള സം​ഘ​ർ​ഷ​ത്തി​ന് പ​തി​റ്റാ​ണ്ടു​ക​ളു​ടെ പ​ഴ​ക്ക​മു​ണ്ട്. സോ​വി​യ​റ്റ് യൂ​നി​യ​ന്റെ ത​ക​ർ​ച്ച​ക്ക് ശേ​ഷം ഇ​രു രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളും ന​​ഗാ​​ർ​​ണോ-​​ക​​രാ​​ബ​​ക് മേ​ഖ​ല​യി​ൽ അ​വ​കാ​ശ​വാ​ദം ഉ​ന്ന​യി​ക്കു​ന്നു.

Leave A Reply