ഫോക്‌സ്‌വാഗൺ പുതിയ മൂന്ന്-വരി എസ്‌യുവി അവതരിപ്പിച്ചു, 2025 ൽ ഇന്ത്യയിലും എത്തിയേക്കും

ടിഗ്വാൻ ഓൾസ്‌പേസിന്റെ പിൻഗാമിയായി ഫോക്‌സ്‌വാഗൺ പുതിയ മൂന്ന് നിര എസ്‌യുവി വെളിപ്പെടുത്തി. ഈ പുതിയ എസ്‌യുവി യൂറോപ്പ്, വടക്കേ അമേരിക്ക തുടങ്ങിയ മറ്റ് വിപണികൾക്കൊപ്പം ഇന്ത്യയിൽ ‘ടെയ്‌റോൺ’ എന്ന പേരിൽ വിൽക്കും. എന്നിരുന്നാലും, അതിന്റെ ജനപ്രീതി കാരണം ഇത് യു‌എസ്‌എയിൽ ‘ടിഗുവാൻ’ നെയിംപ്ലേറ്റിനൊപ്പം മാത്രമേ വരൂ. കമ്പനി ഇതിനകം ചൈനയിൽ മാത്രം ടെറോൺ എന്ന എസ്‌യുവി വിൽക്കുന്നുണ്ട്, എന്നാൽ എസ്‌യുവിയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന രണ്ടാം തലമുറ മൂന്ന്-വരി മോഡൽ ആഗോള വിപണിയിലെത്തും. അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ പുതിയ 5 സീറ്റർ ടിഗ്വാനിൽ നിന്ന് തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായിരിക്കും ഇത്. 2025-ന്റെ തുടക്കത്തോടെ സികെഡി റൂട്ട് വഴി ടെയ്‌റോൺ ഇന്ത്യയിലെത്തുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉണ്ടെങ്കിലും ഇതുസംബന്ധിച്ച് ഔദ്യോഗിക സ്ഥിരീകരണം ഇതുവരെ ലഭിച്ചിട്ടില്ല.

ഡിസൈനിന്റെയും സ്റ്റൈലിംഗിന്റെയും കാര്യത്തിൽ, പുതിയ വിഡബ്ല്യു ടെയ്‌റോൺ എസ്‌യുവി, ടിഗ്വാൻ ഓൾസ്‌പേസിൽ നിന്ന് കാര്യമായി വ്യത്യാസപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു, അതിന്റെ മുൻഗാമിയേക്കാൾ വലുതും വിശാലവുമാണ്. യൂറോപ്യൻ വിപണികൾക്കായി, ജർമ്മനിയിലെ ഫോക്‌സ്‌വാഗന്റെ വോൾഫ്‌സ്‌ബർഗ് പ്ലാന്റിലാണ് എസ്‌യുവി നിർമ്മിക്കുന്നത്.

Leave A Reply