ഗൗരി കിഷന്റെ ലിറ്റിൽ മിസ് റാവുതറിന്റെ ട്രെയ്‌ലർ റിലീസ് ചെയ്തു

ഗൗരി കിഷന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന മലയാളം ചിത്രമായ ലിറ്റിൽ മിസ് റോത്തർ ഒക്ടോബർ 6 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തുമെന്ന് താരം ശനിയാഴ്ച അറിയിച്ചു. വിഷ്ണു ദേവിന്റെ കന്നി സംവിധാന സംരംഭമാണ് ഈ ചിത്രം. ചിത്രത്തിൻറെ ട്രെയ്‌ലർ റിലീസ് ചെയ്തു.

 

ഒരു റൊമാന്റിക് മ്യൂസിക്കൽ ആയി കണക്കാക്കപ്പെടുന്ന ലിറ്റിൽ മിസ് റാവ്തറിൽ ഷെർഷ ഷെരീഫാണ് നായകനും തിരക്കഥാകൃത്തും. ഗൗരി കിഷന്റെ ഉയരം കുറഞ്ഞ കഥാപാത്രത്തെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ് ചിത്രം വികസിക്കുന്നത്.

96ന് ശേഷം ഗൗരിയുമായി രണ്ടാമതും സഹകരിക്കുന്ന ഗോവിന്ദ് വസന്തയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീതം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. ഗോവിന്ദ് വസന്തയുടെ സംഗീതത്തിന് അൻവർ അലിയും ടിറ്റോ പി തങ്കച്ചനും വരികൾ എഴുതുന്നു. സംഗീത് പ്രതാപ് എഡിറ്റിംഗും ലൂക്ക് ജോസ് ഛായാഗ്രഹണവും നിർവ്വഹിക്കുന്നു. ലിറ്റിൽ മിസ് റാവത്തറിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ ഇതുവരെ പുറത്തിറക്കിയിട്ടില്ല.

Leave A Reply