നടൻ ഓസ്റ്റിൻ ഡാൻ തോമസ് സംവിധായകനാകുന്നു

 

തല്ലുമാല, വിജയ് സൂപ്പറും പൗർണമിയും എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലൂടെ ശ്രദ്ധേയനായ നടൻ ഓസ്റ്റിൻ ഡാൻ തോമസ്, ആഷിഖ് ഉസ്മാൻ പ്രൊഡക്ഷൻസിന് കീഴിൽ ആദ്യമായി സംവിധായകനായി അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നു. ആഷിഖ് ഉസ്മാൻ നിർമ്മിച്ച അഞ്ചാം പാതിര എന്ന സിനിമയിൽ ഓസ്റ്റിൻ നേരത്തെ ചീഫ് അസോസിയേറ്റ് ഡയറക്ടറായി പ്രവർത്തിച്ചിരുന്നു എന്നത് എടുത്തുപറയേണ്ടതാണ്.

തല്ലുമലയിലെ പ്രവർത്തനത്തിന് അടുത്തിടെ കേരള സംസ്ഥാന അവാർഡ് നേടിയ എഡിറ്റർ നിഷാദ് യൂസഫിന്റെ ആദ്യ തിരക്കഥ രചനയാണ് വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം. തല്ലുമാലയുടെ ഭാഗമായ ഛായാഗ്രാഹകൻ ജിംഷി ഖാലിദിനെ പുതിയ ചിത്രത്തിനായി നിലനിർത്തിയിട്ടുണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും, അഭിനേതാക്കളെക്കുറിച്ചുള്ള വിശദാംശങ്ങൾ നിർമ്മാതാക്കൾ ഇതുവരെ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല.

ഞാണ്ടുകളുടെ നാട്ടിൽ ഒരിടവേള ഫെയിം അൽത്താഫ് സലിം സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഫഹദ് ഫാസിൽ നായകനാകുന്ന ഓടും കുതിര ചാടും കുതിര എന്ന ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നതും ആഷിഖ് ഉസ്മാനാണ്.

Leave A Reply