ഷോട്ട് ബൂട്ട് ത്രീയുടെ ട്രെയിലർ പുറത്തിറങ്ങി

 

ഷോട്ട് ബൂട്ട് ത്രീയുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ ബുധനാഴ്ച പുറത്തിറക്കി. അരുണാചലം വൈദ്യനാഥൻ രചനയും സംവിധാനവും നിർവ്വഹിച്ച ഈ ചിത്രത്തിൽ ബാലതാരങ്ങളായ കൈലാഷ് ഹീത്, പ്രണിതി പ്രവീൺ, പൂവയ്യർ എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

 

 

കുട്ടികളുടെ നിഗൂഢ ചിത്രമെന്ന് പറയപ്പെടുന്ന ഷോട്ട് ബൂട്ട് ത്രീയുടെ ട്രെയിലർ ഒരു സഹോദരന്റെ സ്ഥാനത്ത് ഒരു നായയെ ദത്തെടുക്കുന്ന കൈലാഷിനെ നമുക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തുന്നു. ഒരു ഗൂഢാലോചന കാരണം അവന്റെ നായ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയപ്പോൾ, അവനും അവന്റെ സുഹൃത്തുക്കളും അതിനെ കണ്ടെത്താൻ ഒരുമിക്കുന്നു.

വെങ്കട്ട് പ്രഭു, സ്നേഹ, യോഗി ബാബു എന്നിവരും ഷോട്ട് ബൂട്ട് ത്രീയിൽ പ്രധാന വേഷങ്ങൾ ചെയ്യുന്നു. രാജേഷ് വൈദ്യയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീതം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.

രചനയും സംവിധാനവും കൂടാതെ, തന്റെ ഹോം ബാനറായ യൂണിവേഴ്‌സ് ക്രിയേഷൻസിൽ അരുണാചലം ചിത്രം നിർമ്മിച്ചു. ഷോട്ട് ബൂട്ട് ത്രീയുടെ സാങ്കേതിക സംഘത്തിൽ ഛായാഗ്രാഹകൻ വിഘ്നേഷ് വാസുവും എഡിറ്റർ ബരത് വിക്രമനുമാണ്. ചിത്രം ഒക്‌ടോബർ 6ന് തിയറ്ററുകളിൽ എത്തും.

Leave A Reply