മഹത്തായ വിവാഹത്തിന് മുന്നോടിയായി പരിനീതി ചോപ്രയും രാഘവ് ഛദ്ദയും സൂഫി രാത്രി അവതരിപ്പിച്ചു

 

പരിനീതി ചോപ്രയും എഎപി (ആം ആദ്മി പാർട്ടി) എംപി രാഘവ് ഛദ്ദയും സെപ്തംബർ 24-ന് ഫെറസ് എടുക്കും. സെപ്തംബർ 23 മുതൽ ഉദയ്പൂരിൽ ആഘോഷങ്ങൾക്ക് തുടക്കമാകുമ്പോൾ, വിവാഹത്തിന് മുമ്പുള്ള ചടങ്ങുകൾ ഡൽഹിയിൽ ആരംഭിച്ചു കഴിഞ്ഞു. സെപ്റ്റംബർ 20-ന് രാഘവിന്റെ ന്യൂഡൽഹിയിലെ വസതിയിൽ വധൂവരന്മാർ അവരുടെ അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കൾക്കും കുടുംബാംഗങ്ങൾക്കും വേണ്ടി ഒരു സൂഫി നൈറ്റ് സംഘടിപ്പിച്ചു.

പരിനീതി ചോപ്രയും രാഘവ് ചദ്ദയും ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ വിവാഹിതരാകുന്നു. ദമ്പതികൾ വിവാഹത്തിന് മുമ്പുള്ള ആഘോഷങ്ങൾ ആർഡസോടെ ആരംഭിച്ചു. ചടങ്ങിനായി പരിനീതിയും രാഘവും ഇളം പിങ്ക് നിറത്തിൽ ഇരട്ടകളായി. അർദാസ് ഒരു സിഖ് ആചാരവും ഒരു ഗുരുദ്വാരയിലെ ആരാധനാ സേവനത്തിന്റെ ഭാഗവുമാണ്. ഏതെങ്കിലും സുപ്രധാന ജോലി നിർവഹിക്കുന്നതിന് മുമ്പോ അല്ലെങ്കിൽ ഏറ്റെടുത്തതിന് ശേഷമോ ചെയ്യുന്ന ഒരു സിഖ് പ്രാർത്ഥനയാണിത്.

Leave A Reply