‘വിടാ മുയർച്ചി’: സഞ്ജയ് ദത്തും ആരവും അജിത്ത്, മഗിഴ് തിരുമേനി എന്നിവരോടൊപ്പം

അജിത് കുമാറിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ‘വിടാ മുയർച്ചി’ കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് മാസങ്ങളായി വാർത്തകളിൽ നിറഞ്ഞിരുന്നു. മെയ് ഒന്നിന് അജിത്തിന്റെ പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ ചിത്രം ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിച്ചെങ്കിലും പിന്നീട് അപ്ഡേറ്റുകളൊന്നും ഉണ്ടായിട്ടില്ല. ഇപ്പോഴിതാ, ചിത്രത്തിലെ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കാൻ സഞ്ജയ് ദത്തിനെ തീരുമാനിച്ചതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. അത് മാത്രമല്ല, മഗിഴ് തിരുമേനി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ ബിഗ് ബോസ് തമിഴ് വിജയി ആരവും ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കും.

ദളപതി വിജയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ലിയോയിൽ സഞ്ജയ് ദത്ത് പ്രധാന പ്രതിനായകനായി എത്തും. ഇപ്പോഴിതാ ദക്ഷിണേന്ത്യയിൽ മറ്റൊരു വമ്പൻ താരത്തെ കൂടി സ്വന്തമാക്കിയെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്. അടുത്തിടെ, അജിത് കുമാറും സഞ്ജയ് ദത്തും ദുബായിൽ കണ്ടുമുട്ടി, ഇത് സാധ്യമായ സഹകരണത്തെക്കുറിച്ചുള്ള അഭ്യൂഹങ്ങൾക്ക് കാരണമായി. ഇപ്പോൾ, ചിത്രത്തിലെ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കാൻ ദത്തിനെ ബോർഡിൽ കൊണ്ടുവന്നിട്ടുണ്ടെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്.

അതേസമയം, ചിത്രത്തിൽ അർജുൻ ദാസ് ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കേണ്ടതായിരുന്നു. എന്നാൽ ഡേറ്റ് പ്രശ്‌നങ്ങളെ തുടർന്ന് അദ്ദേഹം ചിത്രത്തിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിൽക്കുകയായിരുന്നു. അർജുൻ ദാസിന് പകരം ബിഗ് ബോസ് തമിഴ് വിജയി ആരവിനെ ടീമിലെത്തിച്ചു. സഞ്ജയ് ദത്തിനെയും ആരവിനെയും ഉൾപ്പെടുത്തുന്നത് സംബന്ധിച്ച് ഔദ്യോഗിക സ്ഥിരീകരണം ഇതുവരെ ഉണ്ടായിട്ടില്ല.

Leave A Reply