ഇപ്പോൾ എന്റെ മുൻഗണന ഫിറ്റ്നസ് ആയി തുടരുകയും ടീമിന് വേണ്ടി ലഭ്യമാകുകയും ചെയ്യുക എന്നതാണ്: ദീപക് ചാഹർ

 

ഹാംസ്ട്രിംഗ്, മറ്റ് പ്രശ്നങ്ങൾ എന്നിവയിൽ നിന്ന് പൂർണമായി സുഖം പ്രാപിച്ചതിനാൽ ദേശീയ ടീമിൽ തിരിച്ചെത്താൻ താൻ തയ്യാറാണെന്ന സ്റ്റാർ ഇന്ത്യ പേസർ ദീപക് ചാഹർ . 2022 ഡിസംബറിലാണ് 31 കാരനായ അദ്ദേഹം അവസാനമായി ഇന്ത്യക്കായി കളിച്ചത്, കൂടാതെ ഒന്നിലധികം പരിക്കുകൾ സ്ഥിരമായി അനുഭവിക്കേണ്ടിവന്നു. 2022 ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് (ഐ‌പി‌എൽ) സീസണിൽ നേരത്തെ ഹാംസ്ട്രിംഗിന് പരിക്കേറ്റ അദ്ദേഹത്തിന് ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്‌സിനായി (സി‌എസ്‌കെ) ആറ് മത്സരങ്ങൾ നഷ്ടമായി.

താൻ പൂർണ ആരോഗ്യവാനാണെന്നും ദേശീയ ടീമിൽ കളിക്കാൻ അവസരം ലഭിക്കുമ്പോൾ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ആത്മവിശ്വാസമുണ്ടെന്നും ചാഹർ പറഞ്ഞു. പുനരധിവാസത്തിന് ശേഷം, അടുത്തിടെ രാജസ്ഥാൻ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ (ആർ‌പി‌എൽ) പങ്കെടുത്ത വലംകയ്യൻ ബംഗളൂരുവിലെ നാഷണൽ ക്രിക്കറ്റ് അക്കാദമിയിൽ (എൻ‌സി‌എ) ഏഷ്യൻ ഗെയിംസിലേക്ക് പോകുന്ന ടീമിനൊപ്പം ഉണ്ടായിരുന്നു എന്നത് ശ്രദ്ധേയമാണ്.

“ഒരു കളിക്കാരൻ പരിക്ക് മൂലം നിരാശനാകരുത്. ഈ കാര്യങ്ങൾ ഒരു കളിക്കാരന്റെ കൈയിലല്ല. ഇപ്പോൾ എന്റെ മുൻഗണന ഫിറ്റ്നസ് ആയി തുടരുകയും ടീമിന് വേണ്ടി ലഭ്യമാവുകയും ചെയ്യുക എന്നതാണ്. എനിക്ക് അവസരം ലഭിക്കുമ്പോഴെല്ലാം ടീമിനായി 100 ശതമാനം ഞാൻ നൽകും.” ചഹർ പറഞ്ഞു

Leave A Reply