2023ലെ ലോകകപ്പ് ക്രിക്കറ്റിന് മുന്നോടിയായി ദസുൻ ഷനക ശ്രീലങ്കൻ ക്യാപ്റ്റൻ സ്ഥാനം ഒഴിയുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട്

 

2023 ലെ ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പിന് മുമ്പ് ദസുൻ ഷനക ശ്രീലങ്കയുടെ ക്യാപ്റ്റൻ സ്ഥാനം ഒഴിയുമെന്ന് റെവ്‌സ്‌പോർട്‌സിന്റെ റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നു. ഒക്ടോബർ 5 മുതൽ നവംബർ 19 വരെ ഇന്ത്യയിലുടനീളമുള്ള 10 വേദികളിലായാണ് മാർക്വീ ഇവന്റ് നടക്കുന്നത്. ഒക്ടോബർ 7 ന് ഡൽഹിയിലെ അരുൺ ജെയ്റ്റ്‌ലി സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരെ ശ്രീലങ്ക അവരുടെ പ്രചാരണത്തിന് തുടക്കമിടും.

ശ്രീലങ്കൻ ടീമിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ഓൾറൗണ്ടർമാരിൽ ഒരാളായ ഷനക ടീമിനെ മികച്ച ടീമാക്കി മാറ്റുന്നതിൽ പ്രധാന പങ്കുവഹിച്ചിട്ടുണ്ട്. കൊളംബോയിൽ അടുത്തിടെ സമാപിച്ച ഏഷ്യാ കപ്പ് ഫൈനലിൽ ടീമിന്റെ മോശം പ്രകടനത്തിന്റെ വെളിച്ചത്തിലാണ് ശ്രീലങ്കൻ ക്രിക്കറ്റിന്റെ തീരുമാനം. ഉച്ചകോടിയിലെ ഏറ്റുമുട്ടലിൽ ശ്രീലങ്ക ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരെ 10 വിക്കറ്റിന്റെ നാണംകെട്ട തോൽവി ഏറ്റുവാങ്ങി, അതുവഴി തുടർച്ചയായി കോണ്ടിനെന്റൽ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് കിരീടം നേടുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു.

Leave A Reply