ഐസിസി ഔദ്യോഗിക ഏകദിന ലോകകപ്പ് ഗാനം അവതരിപ്പിച്ചു

 

2023 ഏകദിന ലോകകപ്പ് അടുത്തുവരികയാണ്, ഏറ്റവും വലിയ ഘട്ടത്തിൽ ആഗോള ഭീമന്മാർ പരസ്പരം ഏറ്റുമുട്ടുന്നത് കാണാൻ ക്രിക്കറ്റ് സാഹോദര്യങ്ങളെല്ലാം ആവേശത്തിലാണ്. ഇന്റർനാഷണൽ ക്രിക്കറ്റ് കൗൺസിലും (ഐസിസി) ഇവന്റ് ഗംഭീരമാക്കുന്നതിൽ ഒരു കല്ലും അവശേഷിക്കുന്നില്ല. സെപ്റ്റംബർ 20 ബുധനാഴ്ച, ഐസിസി 2023 ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പിന്റെ ഔദ്യോഗിക ഗാനം അനാച്ഛാദനം ചെയ്തു, അതിൽ ബോളിവുഡ് സൂപ്പർസ്റ്റാർ രൺവീർ സിംഗ് മറ്റ് ജനപ്രിയ സോഷ്യൽ മീഡിയ സ്വാധീനമുള്ളവർക്കൊപ്പം ഗാനം ആലപിക്കുന്നത് കാണാം.

 

ധനശ്രീ വർമ, ഗൗരവ് തനേജ, സ്കൗട്ട്, ബിയൂനിക്ക്, തുടങ്ങിയവരും ഹുക്ക് സ്റ്റെപ്പിനൊപ്പം ഗാനത്തിന്റെ ഈണങ്ങൾക്കൊപ്പം നൃത്തം ചെയ്യുന്നതും കാണാം. പ്രശസ്ത സംഗീത സംവിധായകൻ പ്രീതം ചക്രവർത്തിയാണ് ദിൽ ജഷ്ൻ ബോലെ എന്ന ഔദ്യോഗിക ഗാനം രചിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഗായകരായ നകാഷ് അസീസ്, ശ്രീരാമ ചന്ദ്ര, അമിത് മിശ്ര, ജോണിത ഗാന്ധി, ആകാശ, ചരൺ എന്നിവർ ഗാനത്തിന് ശബ്ദം നൽകിയപ്പോൾ, വരികൾ എഴുതിയിരിക്കുന്നത് ശ്ലോക് ലാലും സാവേരി വർമ്മയുമാണ്.

Leave A Reply