ടെ​ലി​വി​ഷ​ൻ വാ​ർ​ത്താ​ചാ​ന​ലു​ക​ളു​ടെ സ്വ​യം​നി​യ​ന്ത്ര​ണ സം​വി​ധാ​നം കൂ​ടു​ത​ൽ ക​ർ​ശ​ന​മാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് സു​പ്രീം​കോ​ട​തി

ടെ​ലി​വി​ഷ​ൻ വാ​ർ​ത്താ​ചാ​ന​ലു​ക​ളു​ടെ സ്വ​യം​നി​യ​ന്ത്ര​ണ സം​വി​ധാ​നം കൂ​ടു​ത​ൽ ക​ർ​ശ​ന​മാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ഇ​തി​നാ​യി പു​തി​യ മാ​ർ​ഗ​നി​ർ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ൾ സ​മ​ർ​പ്പി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ന്യൂ​സ് ബ്രോ​ഡ്കാ​സ്റ്റേ​ഴ്സ് ആ​ൻ​ഡ് ഡി​ജി​റ്റ​ൽ അ​സോ​സി​യേ​ഷ​നോ​ട് (എ​ൻ.​ബി.​ഡി.​എ) ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് സു​പ്രീം​കോ​ട​തി.

ഇ​തി​നാ​യി നാ​ലാ​ഴ്ച​കൂ​ടി അ​നു​വ​ദി​ക്കു​ന്ന​താ​യും ചീ​ഫ് ജ​സ്റ്റി​സ് ഡി.​വൈ. ച​ന്ദ്ര​ചൂ​ഢ് അ​ധ്യ​ക്ഷ​നാ​യ ബെ​ഞ്ച് തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. എ​ൻ.​ബി.​ഡി.​എ​ക്കു​വേ​ണ്ടി ഹാ​ജ​രാ​യ മു​തി​ർ​ന്ന അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക​ൻ അ​ര​വി​ന്ദ് ദ​ത്താ​ർ നാ​ലാ​ഴ്ച സ​മ​യം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടി​രു​ന്നു. സി​നി​മ​താ​രം സു​ശാ​ന്ത് സി​ങ് രാ​ജ​പു​ത്തി​ന്റെ മ​ര​ണ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട വാ​ർ​ത്താ​ചാ​ന​ലു​ക​ളു​ടെ റി​പ്പോ​ർ​ട്ടി​ങ്ങി​ൽ ബോം​ബെ ഹൈ​കോ​ട​തി 2021ൽ ​ന​ട​ത്തി​യ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ങ്ങ​ൾ​ക്കെ​തി​രാ​യാ​ണ് എ​ൻ.​ബി.​ഡി.​എ സു​പ്രീം​കോ​ട​തി​യി​ലെ​ത്തി​യ​ത്.

Leave A Reply