ഖുഷി : കേരള വിതരണാവകാശം ഇ4 എന്റർടൈൻമെന്റ് സ്വന്തമാക്കി

അഭിനേതാക്കളായ വിജയ് ദേവരകൊണ്ടയും സാമന്ത റൂത്ത് പ്രഭുവും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കുന്ന വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ കുഷിയുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ  മൂന്നാമത്തെ മലയാള ഗാനം റിലീസ് ചെയ്തു.  ഈ ബഹുഭാഷാ ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീത സംവിധായകൻ ഹെഷാം അബ്ദുൾ വഹാബ് ആണ്.  ചിത്രത്തിൻറെ കേരള വിതരണാവകാശം ഇ4 എന്റർടൈൻമെന്റ് സ്വന്തമാക്കിയതായി റിപ്പോർട്ട് ഉണ്ട്.

ചിത്രം സെപ്തംബർ 1ന് തിയേറ്ററുകളിലെത്തും. മൈത്രി മൂവി മേക്കേഴ്‌സിന്റെ പിന്തുണയോടെ ടക്ക് ജഗദീഷ് സംവിധാനം ചെയ്ത ശിവ നിർവാണയാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തത്. തെലുങ്ക്, ഹിന്ദി, തമിഴ്, കന്നഡ, മലയാളം എന്നീ ഭാഷകളിലായാണ് കുഷി റിലീസ് ചെയ്യുന്നത്. മഹാനടിയിൽ ആദ്യമായി ഒന്നിച്ചതിന് ശേഷം സമാന്തയും വിജയും രണ്ടാമതും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് കുഷി. പി മുരളി ശർമ്മ, ജയറാം, സച്ചിൻ ഖേദാകർ, ശരണ്യ പ്രദീപ്, വെണ്ണേല കിഷോർ തുടങ്ങിയവരും കുഷിയിൽ അഭിനയിക്കുന്നു.

Leave A Reply