‘രാമചന്ദ്ര ബോസ് ആൻഡ് കോ’ യുടെ ടീസർ ഉടൻ റിലീസ് ചെയ്യും

സംവിധായകൻ ഹനീഫ് അദേനിക്കൊപ്പം നിവിൻ പോളി ഒരുക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ടീസർ ഉടൻ  ഇന്ന് റിലീസ് ചെയ്യും . ‘രാമചന്ദ്ര ബോസ് ആൻഡ് കോ’ എന്നാണ് സിനിമയുടെ പേര്. ഏകദേശം നാല് മാസം കൊണ്ട് രണ്ട് ഷെഡ്യൂളുകളിലായാണ് ചിത്രീകരിച്ചത്. ആദ്യ ഷെഡ്യൂൾ ദുബായിലും യുഎഇയുടെ മറ്റു ഭാഗങ്ങളിലും ആയിരുന്നപ്പോൾ രണ്ടാം പാദം കൂടുതലും കേരളത്തിലായിരുന്നു.

ഈ ചിത്രം 2019-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ മിഖായേലിന് ശേഷം നിവിൻ പോളിയും ഹനീഫ് അദേനിയും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമാണ്. ഒരു ആക്ഷൻ പായ്ക്ക്ഡ് എന്റർടെയ്‌നറായി ബിൽ ചെയ്യപ്പെടുന്ന ഈ സിനിമയിൽ ജാഫർ ഇടുക്കി, വിനയ് ഫോർട്ട്, വിജിലേഷ്, മമിത ബൈജു, ആർഷ എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു. ചാന്ദിനി ബൈജു പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ. ഛായാഗ്രഹണം വിഷ്ണു തണ്ടാശ്ശേരിയും എഡിറ്റിംഗ് നിഷാദ് യൂസഫും നിർവ്വഹിക്കുന്നു. മാജിക് ഫ്രെയിംസും പോളി ജൂനിയർ പിക്‌ചേഴ്‌സും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന ഈ ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീതസംവിധായകൻ റോർഷാക്ക് ഫെയിം മിഥുൻ മുകുന്ദനാണ്.

 

Leave A Reply