‘ബ്ലൂ ബീറ്റിൽ’ ഓഗസ്റ്റ് 18 ന് : പുതിയ പോസ്റ്റർ റിലീസ് ചെയ്തു

വാർണർ ബ്രദേഴ്‌സ് പിക്‌ചേഴ്‌സ് തങ്ങളുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ‘ബ്ലൂ ബീറ്റിൽ’ എന്ന ചിത്ര൦ ഓഗസ്റ്റ് 18 ന് ലോകമെമ്പാടും പ്രദർശനത്തിനെത്തുന്ന ചിത്രം ഡിസി സ്റ്റുഡിയോയുടെ ആദ്യത്തെ ലാറ്റിനോ സൂപ്പർഹീറോയുടെ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നു. സിനിമയുടെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

 

ടീസറും ട്രെയിലറും മാർവലിന്റെ സ്‌പൈഡർമാനെ ആരാധകരെ ഓർമ്മിപ്പിച്ചേക്കാം, ഒരു കൗമാരക്കാരന്റെ സംഘട്ടനങ്ങളും ലോകത്തെ രക്ഷിക്കാനുള്ള തന്റെ ശക്തികളെ അവൻ എങ്ങനെ സ്വീകരിക്കുന്നു എന്നതും കേന്ദ്രീകരിക്കുന്ന ഒരു പ്ലോട്ട്.

നിർമ്മാതാക്കൾ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, ഈ ചിത്രത്തിന് മുമ്പത്തെ ഡിസിയു സിനിമകളുമായി ഒരു ബന്ധവും ഉണ്ടാകില്ല, ഫ്രാഞ്ചൈസിയുടെ ഭാവി പ്രോജക്റ്റുകൾക്ക് ‘ബ്ലൂ ബീറ്റിൽ’ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രമായിരിക്കും.

അക്കാദമി അവാർഡ് ജേതാവ് സൂസൻ സരണ്ടൻ, റൗൾ മാക്സ് ട്രൂജില്ലോ, ജോർജ്ജ് ലോപ്പസ്, ബെലിസ എസ്കോബെഡോ എന്നിവരാണ് മറ്റ് അഭിനേതാക്കൾ.

Leave A Reply