2024 ഇന്ത്യയിലേക്ക് പോകുന്ന കാവസാക്കി Z900 അനാവരണം ചെയ്തു

 

കവാസാക്കി അതിന്റെ 2024 ലൈനപ്പ് അന്താരാഷ്‌ട്ര വിപണികൾക്കായി അനാവരണം ചെയ്‌തു, കൂടാതെ മോട്ടോർസൈക്കിളുകളുടെ പട്ടികയിൽ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്‌ത Z900roadster ഉൾപ്പെടുന്നു. ജാപ്പനീസ് നിർമ്മാതാവിന്റെ ഇന്ത്യൻ വിഭാഗം ഇതിനകം തന്നെ ഈ മോട്ടോർസൈക്കിൾ ഞങ്ങളുടെ വിപണിയിൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, അതിനാൽ 2024 ആവർത്തനം ഞങ്ങളുടെ തീരത്ത് ഉടൻ കാണുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, യുഎസ് വിപണിയിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി, മോട്ടോർസൈക്കിളിന്റെ സ്റ്റാൻഡേർഡ് പതിപ്പ് മാത്രമേ ഇന്ത്യയ്ക്ക് ലഭിക്കൂ. റഫറൻസിനായി, യുഎസിൽ കവാസാക്കി Z900, Z900 SE എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. രണ്ടാമത്തേത് ഓഹ്ലിൻസ്-സോഴ്സ്ഡ് സസ്പെൻഷനും ബ്രെംബോ കാലിപ്പറുകളും പ്രയോജനപ്പെടുത്തുന്നു.

2024 Kawasaki Z900-ലേക്കുള്ള ദൃശ്യപരമായ മാറ്റങ്ങൾ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്‌ത വർണ്ണ പാലറ്റിൽ പരിമിതപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു. കമ്പനിയുടെ യുഎസ് വെബ്സൈറ്റിൽ രണ്ട് പെയിന്റ് ഓപ്ഷനുകളിലാണ് ഈ മോട്ടോർസൈക്കിൾ ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. കാൻഡി പെർസിമോൺ റെഡ് വിത്ത് എബോണി, മെറ്റാലിക് സ്പാർക്ക് ബ്ലാക്ക്, മെറ്റാലിക് മാറ്റ് ഡാർക്ക് ഗ്രേ എന്നിവ ഓപ്ഷനുകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. അതേസമയം, സ്‌റ്റൈലിംഗ് മാറ്റമില്ലാതെ തുടരുന്നു, കൂടാതെ 2024 Z900 ഒരു Z H2-പ്രചോദിതമായ ഡിസൈൻ നിലനിർത്തുന്നു. ഹെഡ്‌ലൈറ്റിന് മൂർച്ചയുള്ള ഡിസൈൻ, മസ്‌കുലർ ഫ്യൂവൽ ടാങ്ക്, സ്‌പ്ലിറ്റ്-സ്റ്റൈൽ സീറ്റുകൾ, സൈഡ് സ്ലംഗ് എക്‌സ്‌ഹോസ്റ്റ്, 17 ഇഞ്ച് അലോയ് വീലുകൾ എന്നിവ ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

Leave A Reply