വരാനിരിക്കുന്ന കവാസാക്കി ഇലക്ട്രിക് മോട്ടോർസൈക്കിളുകളുടെ പുതിയ വിശദാംശങ്ങൾ

വരാനിരിക്കുന്ന കവാസാക്കി ഇലക്ട്രിക് മോട്ടോർസൈക്കിളുകളുടെ പുതിയ വിശദാംശങ്ങൾ ചോർന്ന ടൈപ്പ്-അംഗീകാരം രേഖ വെളിപ്പെടുത്തി. ജാപ്പനീസ് ബ്രാൻഡ് നിഞ്ച ഇ-1, ഇസഡ് ഇ-1 എന്നിവ ഉടൻ അവതരിപ്പിക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്നു, രണ്ട് ബൈക്കുകളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ വിശദാംശങ്ങൾ ഇതാ.

കവാസാക്കി ഈ രണ്ട് ഇവികളും അമേരിക്കൻ, ഓസ്‌ട്രേലിയൻ വിപണികളിലേക്ക് ഉടൻ കൊണ്ടുവരും. ഇതുവരെ, ഇവ വിദേശത്ത് വിൽക്കാൻ മാത്രമാണ് അനുമതി നൽകിയത്. കാവസാക്കി രണ്ട് ബൈക്കുകൾക്കും 9kW (തുടർച്ചയുള്ള പവർ) മോട്ടോർ ഉപയോഗിച്ച് കരുത്ത് പകരും, കൂടാതെ 3kWh ന്റെ സംയോജിത ഔട്ട്‌പുട്ട് ഉള്ള ഒരു ജോടി ബാറ്ററി പാക്കുകളുമായി ബന്ധിപ്പിക്കും. മാത്രമല്ല, ഇവ നീക്കം ചെയ്യാവുന്നതും ഒന്നിച്ച് 24 കിലോഗ്രാം ഭാരമുള്ളതുമാണ്. മൊത്തത്തിൽ, Ninja e-1, Z e-1 എന്നിവ യഥാക്രമം 139kg, 135kg എന്നിങ്ങനെ സ്കെയിൽ ടിപ്പ് ചെയ്യും.

Leave A Reply